Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือ ผู้ใช้ Toshiba Satellite Pro U400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือ ผู้ใช้ Toshiba Satellite Pro U400

คือ พอดีผมเอาเครื่องของแฟนมาลง Windows 7 หนะครับ แล้วผมสงใสว่ามันมี Bluetooth รึป่าว ผมไปเชคสเปคในเนตมา มันก็เขียนว่า Yes แต่ผมงงมากๆเลย ว่าเปิดบลูทูชตรงไหน ตงิดๆ ใจมากๆเลยครับ ลง Driver Bluetooth แล้วก็ไม่เหน ไม่ทราบว่าผมต้องทำยังไงอะครับ ช่วยชี้แนะผมทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

บางทีมันก็เปิดปุ่มเดียวกับไวเลสนะครับ

Comment

Originally posted by ozeris View Post
      บางทีมันก็เปิดปุ่มเดียวกับไวเลสนะครับ
      เปิดไวเลสใช้ได้นะครับ แต่บลูทูชไม่เหน

Comment

เเล้วท่านได้ลงไดร์เวอร์บลูทูสหรือยังครับ

Comment

Working...
        X