Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ด่านี้ผ่านยังไงครับ เจอสัปประหลาดตัว 1 แล้วมันก็หายไปไหนไม่รู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ด่านี้ผ่านยังไงครับ เจอสัปประหลาดตัว 1 แล้วมันก็หายไปไหนไม่รู้

ด่านนี้ผ่านละ มาเจอด่านนี้ มึนยิ่งกว่าครับ ผ่านไงดี มาเจอมีนสร้งอะไรไม่รู้งง

ออกมาข้างนอกได้ได้ มาถึงตอนนี้มันพากันยิงอะไรก็ไม่รู้ไม่เห้นมีไรเลย พอจะรู้วิธีผ่านไหมครับ

Last edited by ship; 5 Oct 2010, 00:04:28.

ด่านนี้มึนครับ

หาทางครับ

เราต้องหาทางออกไป ต้องจำทางที่เข้ามาและรายละเอียดให้แม่นครับ จะได้ไม่ออกไปอีก แนะนำว่าประหยัดกระสุนดีกว่าครับ เล่นนานเหมือนกันครับ

Comment

ผมเล่นเกมนี้ 2 ครั้ง เจอด่านนี้เคยหลงสักครั้งเลยนะ

พยายามจำทางที่เราเข้าไว้ก็พอครับ ทางที่ต้องไปต่อไปส่วนใหญ่จะมีแสงออกมาไม่ก็มีรอยแตกให้เราหมุดไปได้

Comment

กระสุน ไม่มีไรเหลือเลยครับ เจอสัดปะหราดสาดมันจนเกลี้ยงมันก็ไม่ตาย 555+

Comment

เอเลี่ยนตัวแรกที่เจอแค่มาสร้างบรรยากาศครับ ด่านนี้จะมีเป็นโซนครับ ขอเพียงอย่าว่ายวนไปวนมาจน งง เอง
          ก็ถือว่าไม่อยากครับ มันจะมีโซนเครื่องสร้างพลังงาน/โซนผลิตหุ่น/โซนระบายอากาศครับ ทางออกคือโซนระบายอากาศ

อาวุธที่เหมาะสมสำหรับด่านนี้ืคือปืนลูกซองครับ ปรับให้เป็นวิถีไกลด้วยครับ

Comment

Originally posted by BEG!TSU View Post
            เอเลี่ยนตัวแรกที่เจอแค่มาสร้างบรรยากาศครับ ด่านนี้จะมีเป็นโซนครับ ขอเพียงอย่าว่ายวนไปวนมาจน งง เอง
            ก็ถือว่าไม่อยากครับ มันจะมีโซนเครื่องสร้างพลังงาน/โซนผลิตหุ่น/โซนระบายอากาศครับ ทางออกคือโซนระบายอากาศ

อาวุธที่เหมาะสมสำหรับด่านนี้ืคือปืนลูกซองครับ ปรับให้เป็นวิถีไกลด้วยครับ
            ตามนี้ครับ

เพิ่มเติม ถ้ากระสุนหมด ก็พยายาม หายตัว แล้ว กดบีบคอมันครับ

Comment

ด่านนี้ผ่านฉลุย มุดนั่นออกนี่ สุดท้ายโดนดูดออกมาข้างนอกแบบงงๆ

Comment

เล่นรอบแรกผมผ่านฉลุย แต่เล่นรอบ2ดันหลง 555

Comment

4ชั่วโมงกับด่านนี้ สำหรับผม แต่ก็จบจนได้ ภาค warhead เลยไม่เล่นเลย จะอ้วก.....

Comment

ไปตามช่องเรื่อยๆครับ ลูกปืนมันจะมีให้เก็บเหมือนกัน สังเกตุดีๆ

Comment

มึนครับจะหาทางออกไม่เจอ จะอวกอยุ่ละ

Comment

ฮาๆ หลายชั่วโมงเหมือนกัน จะอวกด้วย เล่นยังไม่จบเลย เกมส์ err หลุดด่านสุดท้ายใช้ตัว full rip 4.GB ลงแพทไม่ได้ด้วย

มีท่านใดเล่นตัวนี้จบบาง แก้ปัญหาไงดี ไม่อยากโหลดใหม่ - -"

Comment

อธิบายยากคับมุ่งไปข้างหน้าเรื่อยๆเดวก็ผ่านเอง

Comment

และแล้วก็เล่นจบไปเมื่อวาน พอจะมีพากษ์ไหมครับ

Comment

Originally posted by ship View Post
                              ด่านนี้ผ่านละ มาเจอด่านนี้ มึนยิ่งกว่าครับ ผ่านไงดี มาเจอมีนสร้งอะไรไม่รู้งง

ออกมาข้างนอกได้ได้ มาถึงตอนนี้มันพากันยิงอะไรก็ไม่รู้ไม่เห้นมีไรเลย พอจะรู้วิธีผ่านไหมครับ

ยิงพวกเล็กๆให้หมดครับ มีแมงกระพรุฯตัวใหญ่บินไปมาด้วยอีก3-4ตัว ยิงให้หมด มันจะเรียกเราขึ้นรถ เราก็ขึ้น มันก็ขับพาเราไปเรื่่อยๆครับ เราก็ยิงคุ้มกันไปเรื่อย

Comment

Working...
                              X