Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ext DVD drive ของ LG เคลมได้ที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ext DVD drive ของ LG เคลมได้ที่ไหนบ้างครับ

เข้า LG เลยได้รึป่าว หรือว่ามันจะโยนไปให้ที่อื่นอีก
    ที่ Zeer มันอยู่ตรงไหนครับ

อยู่ๆอ่านแผ่นไม่ได้ซะงั้น
    และนโยบายตอนนี้เปลี่ยนของใหม่รึป่าวครับ ต้องรีบใช้งานเอาไปลง OS
    ไม่อยากผ่านร้าน เสียเวลามาก

ขอบคุณครับ

แอบขุดครับ ว่าจะไปเคลมสิ้นเดือน

Comment

ประกันของอะไรละครับ

Comment

ร้าน HwH อะครับ
        แต่ศูนย์ไม่มีแปะไว้ ไม่อยากผ่านร้านครับ

Comment

ลองถาม Hardware House ดูสิ่ครับว่าเคลมตรงที่ไหน

ส่วน Windows ลองลงผ่าน Flashdrive ดูสิ่ครับ

Comment

1000tib ครับเคลมกับ LG เลยครับชั้นล่างโซนหลังๆนะครับ

Comment

http://www.lg.com/th/support/repair-...epair-provider

Comment

Working...
              X