Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร่วมกันเป็นกำลังใจแก่ เด็กไทยที่จะไปแข่งขันวิทศาสตร์โอลิมปิกกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร่วมกันเป็นกำลังใจแก่ เด็กไทยที่จะไปแข่งขันวิทศาสตร์โอลิมปิกกันครับ

อยากให้ฝากข้อความตามลิ้งนี้นะครับ (จะได้ให้เจ้าตัวอ่านทีเดียวเลย)

http://www.thai-amdclub.com/bonus/index.php

==============================================================
    หนึ่งในนั้นก็น้องชายชองผมเองครับ

ตอนนี้น้องกำลังอบรมและเก็บตัวอยู่ครับใครที่ว่าง ๆ และอยู่ใกล้สุวรรณภูมิ ขอเชิญร่วมส่งด้วยนะครับ อิอิ

ในช่วงค่ำวันที่ 16 ตุลาคม นะครับ

ร่วมให้กำลังใจทางนี้เลยครับ เพราะผมต้องสั่งลิ้งไปให้น้องชายผมด้วยครับ

รวมถึงเพื่อน ๆ ที่ไปแข่งด้วยนะครับ ผมในถานะพี่แล้วชาวไทยคนนึงอยากให้หลาย ๆ ท่านได้มีส่วนร่วมและเป้นกำลังใจให้ได้คว้าเหรียยญทองมาให้ชาวไทยได้ชื่นชมกันครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by silly507; 6 Oct 2010, 15:11:48.

สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

Comment

คนไทยเก่งไม่แพ้ชาติใด

Comment

สู้ๆครับ

Comment

fyo

Comment

ดันให้เห้นกันทั่ว ๆ

Comment

จู้ๆ
              sigpic
              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
              งดแรงชั่วคราว

Comment

...สู้ไปเลยครับ

มวยไทย มรดกไทย มรดกโลก....อ้าว...อิอิ

สู้ครับ เด็กไทยเก่งอยู่แล้ว

Comment

fyo

Comment

Working...
                  X