Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาช่วยหน่อยครับ

คือผมใช้โปรแกรม Mem Test แล้ว มันก็ขึ้น errors เยอะมาก แสดงว่าแรมเสียรึเปล่าครับ
    ผมเคยเอาคอมไปซ่อมที่ร้านเค้าบอกแรมของผมเป็นแรมปลอม แรม kingston อะครับ

ถ้าไม่คล๊อกนะ เคลม เลย แต่ถ้าคล๊อก ลองอัดไฟดู

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
      ถ้าไม่คล๊อกนะ เคลม เลย แต่ถ้าคล๊อก ลองอัดไฟดู
      ตามนั้น ถ้าไม่ได้ o/c เทสแล้วมี Error เอาไปเคลมเลยครับ
      *ผมก็พึ่งเอาแรมไปเคลมมาเหมือนกัน (1000 ทิป) ได้คู่ใหม่มาเลย หุหุหุ

Comment

แรม ปลอมถ้ามีประกันก้ไปเคลมมาครับ ปลอมไม่ปลอมมันก้เสียได้ครับ

แรมปลอมบางอัน ลากดีกว่าแรมไม่ปลอมอีก

Comment

Working...
        X