Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ คอมเล่นเกมส์ เดี๋ยวเร็ว เดี๋ยวช้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ คอมเล่นเกมส์ เดี๋ยวเร็ว เดี๋ยวช้า

ช่วยด้วยครับ คอมเล่นเกมส์ เดี๋ยวเร็ว เดี๋ยวช้า ไปเปลี่ยนเมนบอร์ดมา ของASUSP5KPL-CPU PENTIUM D
    เเรม 3 g การ์ดจอASsus เเต่จำรุ่นไม่ได้ครับ CPU วิ่งไป 3กว่าๆ เเต่เล่น COD MODERN 2 ดันกระตุกนิดหน่อย พอเล่น COD 5 ก็กระตุก เเต่บางทีดันลื่นเกินไปเหมือนติดเทอร์โบเลย เป็นเเบบนี้ประมาน 5-10วิเเล้วก็กลับมาเล่นเเบบกระตุก ตอนเล่นเเบบกระตุกก็ไม่ใช้ว่าจะเป็นฉากที่วุ่นวายคนเยอะระเบิดตรึม เเค่ยืนอยู่เฉยๆคนเดียวก็กระตุก เเต่พอมาตอนลื่นทั้งฉากวุ่นวายระเบิดตรึมคนเยอะก็ไม่กระตุกเลย คือลื่นเเบบเวอร์มากๆ เหมือนเราเร่งวิดีโอตอนดูหนังเลย ไม่รูเป็นที่ SUPPLIE รึเปล่าครับ เป็นทั้งเปิดเครื่องใหม่ๆ
    ก็เป็น ขอบคุณครับ

ลองดูวิธีนี้ครับ http://www.overclockzone.com/forums/...็ว-กด

Comment

ลงวินใหม่ครับ

Comment

ไปเปลี่ยนบอร์ดมาแล้วไม่ได้ลงวินโดวใหม่ใช่ไหมครับ ถ้าใช่ก็ลงวินโดวใหม่เลยครับ

Comment

ตอนเปลี่ยนบอร์ดมาก็ลง วินใหม่นะครับ

Comment

Working...
          X