Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเงินอยู่ในมือ 3500-4000 บอร์ดรุ่นไหนที่เหมาะสมกับการ์ด ตระกูล ATI หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเงินอยู่ในมือ 3500-4000 บอร์ดรุ่นไหนที่เหมาะสมกับการ์ด ตระกูล ATI หรอครับ

คือว่าจะย้ายค่ายแล้ว เห็น 2900 gt มาใหม่ราคาก็ไม่ถึงหมื่น ว่าจะไว่เล่นเกมส์ ยิงไข่ อ่ะครับ

อยากถามพี่ๆ..........บอร์ดรุ่นไหนดีครับ ในวบประมาณ 3500-4000................เออ ขอเป็น AMD AM2 น่ะครับ

ASUS M2N-E ~3500 ครับ

Comment

เกมส์ยิงไข่ อัดแรมเยอะๆ น่ะครับ

Comment

m2n-e มันใช้ ชิพ ของ เอ็นฟ็อค แล้วมาใช้กับ เอทีไอ มันจะ เวิร์คหรอครับ

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
          m2n-e มันใช้ ชิพ ของ เอ็นฟ็อค แล้วมาใช้กับ เอทีไอ มันจะ เวิร์คหรอครับ
          ได้ครับ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
            เกมส์ยิงไข่ อัดแรมเยอะๆ น่ะครับ
            ใช่ครับ ใช้ 2GB มีกระตุก (เกมส์นี้โหดมากๆ) ตอนนี้ใส่ 4GB ลื่นนนนน ปรืดดดดด เลยครับ หุหุหุ

Comment

แล้วเล่น มาริโอ ภาพเป็นไงบ้างครับ ss มาให้ดูหน่อย งิงิ

Comment

เมนบอร์ดไหม่ๆการ์ดจอไหม่ๆไม่่ค่อยมีปัญหาเรื่อง การ์ดจอไม่เข้ากับบอร์ดแล้วครับ มีแต่พวก Socet เก่าๆพวก 478 939 754 ซึ่งพวกนี้บางรุ่นก้แก้ไขด้วย ไบออส และไดรเวอร์ืเรียบร้อยเกือบหมดแล้วครับ

Comment

เมนบอร์ดไหม่ๆการ์ดจอไหม่ๆไม่่ค่อยมีปัญหาเรื่อง การ์ดจอไม่เข้ากับบอร์ดแล้วครับ มีแต่พวก Socet เก่าๆพวก 478 939 754 ซึ่งพวกนี้บางรุ่นก้แก้ไขด้วย ไบออส และไดรเวอร์ืเรียบร้อยเกือบหมดแล้วครับ

Comment

แล้วถ้า สเปคนี้
                    ตระกูล nvidia vs ati
                    M2N-E
                    GALAXY 7900 GS , 1950 pro
                    RAM คอร์แช 2 GB

อันไหนเล่น ghos recon 2 สเปคนี้ปรับสุดได้เปล่าครับ

Comment

ถ้าหาไม่ได้ก็ DFI M2 นะครับ

Comment

Working...
                      X