Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อเข้ากับการ์ดแลนแล้วเล่นเน็ตไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อเข้ากับการ์ดแลนแล้วเล่นเน็ตไม่ได้

เครื่องผมรุ่นเก่าไม่มีแลนออนบอร์ด เลยซื้อการ์ดแลนมาใส่แต่มันไม่ขึ้น IP Address เหมือนเครื่องเพื่อนผมที่มีออนบอร์ด ไม่รู้ต้องแก้ตรงไหนคับ กูรูช่วยแนะนำทีคับ แต่พอเอาการ์ดแลนของผมไปใส่เครื่องอื่นก็ใช้ได้นะคับ ผมเลยไม่รู้ว่าปัหามันเกิดจากอะไรกันแน่ แต่มันขึ้นความเร็วของแลนอยู่นะคับ 100.00m บอร์ด ของผม LEMEL คับ ลง WINDOW DRAK V.3 คับ
Working...
X