Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อน ๆ ประทับใจบริการหลังการขาย brand ไหนมากที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จากที่อ่าน ๆ มา ตัดสินใจได้ละ Notebook เครื่องใหม่ของผม ต้อง Asus เท่านั้นครับ

Comment

Toshiba คุณก้องกานต์ศูนย์วิภาวดีแก้ปัญหาเรื่องไดร์เวอร์ XP ให้ แม้จะเลยเวลาทำการแล้ว
      Dell แค่ปุ่มคีย์บอร์ดหลุด โทรปุ๊ป วันรุ่งขึ้นมาเปลี่ยนให้ใหม่ทั้งแผงปั๊ป ฟรี

Comment

BenQ อีกเสียงครับ เคลมเร็วเคลมไว โทรไปสต๊อกอะไหล่ก่อนนะครับ อิอิ

Comment

ถ้าใครซื้อasus แล้วได้ประกันDCOMแนะนำให้ไปเคลมที่เอซัสเลยนะครับ เพราะผมเอาไวร์เลสไปเช็คที่ดีคอม มันบอกผมว่าไม่มีนโยบายเช็กให้ลูกค้า ถ้าเสียให้แกะตัวไวร์เลสมาแล้วเขาจะเคลมให้ ถ้าไม่เสียก็ส่งตัวเก่าคืนมาให้เอง -*- ดูมันทำกับลูกค้า ไม่บริการเลย ผิดกับเพื่อนผมซื้อมาแต่ประกันsynnex เอาไปที่ศูนย์ปั๊บ ช่างจัดการเช็คให้ ส่งเคลมให้เรียบร้อย 2วันได้เลย
          แต่ก่อนผมไม่เคยเคลมกับดีคอม แต่พอได้ยินมาบ้างว่าไม่ดี แต่พอมาเจอเองจริงๆเซ็งครับ

Comment

เบนคิวคับ เคลมdvd 2ชมเสร็จ พูดจาดีมาก

Comment

dell ครับบ

เรื่องบริการหลังการขายนี่่มั่นใจได้ครับ

มาหาถึงที่เน้นเปลี่ยนไม่เน้นซ่อม

Comment

benq ครับซ่อมศูนย์เร็วดี

Comment

ASUS อีกเสียงครับในไทยที่ว่าดีแล้ว ไต้หวันนี้สุดยอดครับรอรับได้เลยทุกอาการ

Comment

ผ่านมือมาหลาย ยี่ห้อ

Dell นี่สุด ๆ ตามชื่อเสียงเลย

โทรแจ้งว่าตรงนั่นตรงนี้ รุ่งขึ้นเอาของมาเปลี่ยน
                    ไม่เทสว่าเสียจริงใหม เปลี่ยนเลย

ที่สำคัญ นอนกระดิก ต.. อยู่บ้าน ไม่ต้องออกไปไหน

Comment

เคยไปใช้บริการ 0 asus ที่ฟอร์จูนมารอบนึง ก็โอเคดีครับ ก่ะว่าว่างๆ จะเอาไปเคลมบานพับกับจออีกซักรอบ

จะได้เจอสาว asus คนนั้นอีกไหมเนี่ย เหอๆ

Comment

Asus ครับ คุยง่ายดี เอา dvd writer ไปเคลมมา 20 นาทีได้ครับ
                        ^^ ปลื้ม ไม่เซ็งเป็ด

Comment

benq ก็ดีนะ แต่ของรอน๊านนาน

ตอนนั้น(เมื่อไม่กี่วันก่อน)ผมส่งโน๊ตบุ๊กไปซ่อมแล้วทีนี้พอผ่านมาอาทิตย์นึง ผมต้องการไฟล์ในฮาร์ดดิสก์โน๊ตบุ๊ก เค้าก็บอกว่าให้มารับฮาร์ดดิสก์ไปได้ แต่ทีนี่ผมไม่มี box external ผมก็เลยถามว่าจะเอาลง flash driveได้ไหม เค้าก็ให้เรายืมใช้ สายexternal ก๊อปข้อมูลลง flash drive ที่ศูนย์ให้เรา...

Comment

ผมเคยใช้ asus ตอนนี้ก็ใช้ benq อยู่ แต่ตอบไม่ได้เลยครับว่าศูนย์ไหนบริการดีเพราะโน๊ตบุคไม่เคยเสียเลย (ไม่ต้องเข้าศูนย์นั่นแหละดีแล้ว อิอิ)

Comment

Working...
                            X