Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับเซียน notebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับเซียน notebook

ถือผมวันเสาจะไปสอยโนตบุคมาเครื่องนึงคับ compaq V3609TU รุ่นนี้ work ไหมครับใครทราบพอบอกผมหน่อยนะครับ ว่าดีไม่ดียังไง งบประมาณ 31000 ครับผม

Originally posted by tanaponja View Post
    ถือผมวันเสาจะไปสอยโนตบุคมาเครื่องนึงคับ compaq V3609TU รุ่นนี้ work ไหมครับใครทราบพอบอกผมหน่อยนะครับ ว่าดีไม่ดียังไง งบประมาณ 31000 ครับผม

เขียนไรวะอ่านไม่รู้เรื่อง เขียนผิดๆถูกๆ ของcompaqคนบ้านนอกเค้าชอบซื้อกัน

Comment

เขียนไรวะอ่านไม่รู้เรื่อง เขียนผิดๆถูกๆ ของcompaqคนบ้านนอกเค้าชอบซื้อกัน

มันเกรียนสมชื่อจริงๆ

Comment

คุณ grean ตอบงี้อย่าตอบเลยครับ
        แนะนำให้ต่อประกันด้วยก็ดีครับ ถ้าเงินเหลือ พยายามหาร้านที่รับต่อเลยครับ ประมาณ3000บาท เพิ่มเป็น3ปี
        ถ้าใช้งานทั่วไปก็เกินพอแล้วครับ T5250 เหลือกินแล้วครับ
        ไม่เหมาะสำหรับการเล่นเกม จริงใช้แค่ pentium dual coreก้พอแล้วครับ ไม่ต่างกันมาก ถูกกว่าด้วย
        แต่เพิ่มram อีกสัก1G จะสบายขึ้นครับ เพราะ 512น้อยเกินกว่าจะทำอะไรครับ

Comment

ผมว่าถ้าไม่เล่นเกม์ืหนัก ๆ ก็สอยไปได้ครับ แนะนำให้เพิ่มแรมด้วยครับ อีกอย่างไม่จำเป็นว่าซื้อแล้วต้องบ้านนอกนะครับ มีใช้ดีกว่าไม่มีใช้ครับ ของดีไม่ดีอยู่ที่คนใช้ด้วยครับ เอาประโยชน์มาใช้ให้เต็มที่ก็คุ้มค่าแล้วครับ

Comment

โอ้ว ผมกำลังมองรุ่นนี้พอดีเลย แล้วราคาแรมประมาณเท่าไหร่เหรอครับ ใครพอทราบมั้งครับ อีกอย่างนะครับถ้าเกมหนักๆ ลง Pc ดีกว่าไม๊ - -*

Comment

Originally posted by bankkanb View Post
              ผมว่าถ้าไม่เล่นเกม์ืหนัก ๆ ก็สอยไปได้ครับ แนะนำให้เพิ่มแรมด้วยครับ อีกอย่างไม่จำเป็นว่าซื้อแล้วต้องบ้านนอกนะครับ มีใช้ดีกว่าไม่มีใช้ครับ ของดีไม่ดีอยู่ที่คนใช้ด้วยครับ เอาประโยชน์มาใช้ให้เต็มที่ก็คุ้มค่าแล้วครับ
              เห็นด้วยครับ บ้านนอกแล้วไง ไม่ใช่คนหรอคับ

Comment

ขอขอบคุณทุกคนมากครับที่แนะนำผมนะ(ไม่นับบางที่ชอบดูถูกคน) ขอขอบคุณอีกทีครับ

Comment

Working...
                X