Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของใหม่ๆออกมาทำเสียกำหนดการหมดเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของใหม่ๆออกมาทำเสียกำหนดการหมดเลย

กะว่าจะซื้อสิ้นเดือนนี้ ไปๆมาๆAMD ก็จะมีตัวใหม่ๆออกมาควรซื้อคอมใหม่เมื่อไหรดีละครับเนี่ย
    >< ตัวใหม่ๆมีอะไรเล่นบ้างครับของฝั่ง AMD

AMD มีตัวใหม่เหรอ จำได้ว่าเหมือนจะมีแต่ นึกไม่ออก
    แต่ที่แน่ๆคือ สัปดาห์หน้า AMD เมืองนอกประกาศลดราคาอีกแล้วครับท่าน[เมืองไทยจะมีผลทันทีรึเปล่าก็ไม่รู้นะ]

Comment

Phenom สินะ ตัวใหม่

Comment

หรือจะซื้อ ม.ค. ดีหว่าทนๆเล่นเครื่องเก่าไปก่อน Phenom กับ 8800 GT จะราคาเท่าไหรหนอ

Comment

AMD Phenom X4 และ X2 สนับสนุน PCI-E 2.0 และ Hyper Transport 3.0 หรือ HT3

Comment

รีบใช้มั๊ยล่ะคับ ถ้าไม่รีบก็รอปีใหม่นี้ไปเลย

Comment

มี 30,000 จะได้ไรใหม่ๆบ้างอ่ะครับม่ะรวมจอ

Comment

Working...
              X