Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้เนตอะไรดีครับที่ไม่ใช่ true buddy tot

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้เนตอะไรดีครับที่ไม่ใช่ true buddy tot

คือตอนนี้ผมใช้ true อยู่ แต่กำลังจะยกเลิกเพราะไม่พอใจการบริการ โทรไปติดต่อ buddy ก็คู่สายเต็ม tot ก็ได้ยินว่าไม่ไหว
    เบอร์ที่ใช้ต่อเป็น tot นะครับ true ผมจะยกเลิกด้วย
    ความเร็วสัก 1024/512 เอาราคาไม่หนีกันมาก และไม่ห่วยอะครับ

ขอบคุณครับ

ถามเพิ่มครับ แล้วตอนนี้ tot มันดีรึยังครับ
    Last edited by bigpuppa; 5 Oct 2007, 09:19:12.

ยืนยันครับว่า true ห่วย

อยากใช้ buddy ก็สายเต็ม + คนบอกว่าห่วย(ไม่รู้จริงมั้ย)

เหลือทางออกสุดท้ายก็ tot ครับ แต่คนบอกว่า ห่วย อีกเหมือนกัน

เลยไม่รู้จะใช้อะไรดี ล่อ 56k 1222 ต่อไป เศร้าใจชิบ

Comment

ทนปายยยยยย

Comment

ผมใช่ True ไม่เห็นมีปํญหาตรงไหนเลยครับ
        ที่ว่าห่วยมันเป็นอย่างไรครับอยากทราบจริงๆครับ
        เพราะผมเคยติดขัดตอนตี 2 เค้ายังบริการดีเลยครับ
        call center Net ไม่เคยหลุดให้เห็นเลยครับ
        นาๆ จิตตังครับ

Comment

T T & T

ไหวไหมง่ะ

Comment

true ก็ OK นะครับ

Comment

ture ไม่เคยมีปัญหาอาจมีช้าบ้าง แต่ไม่ล่มเหมือน totชอบล่มตอน เสาร์อาทิตย์ด้วยไม่รู้เป็นไร
              (แต่ว่าบ้านผมอยู่ใกล้เสาสํญญาณด้วยมั้ง)

Comment

ง่ายสุด ดีสุด ใช้ที่ชุมสายใกล้สุดง่ะ อันไหนใกล้ใช้อันนั้นงิๆและหาที่คู่สายน้อยๆไว้

Comment

ใช้True ยอมรับว่าบริการดีครับตอนหลังๆนี่
                  ไว้ใจได้ไม่เท่าไหร่ เมื่อวานตอนประมาณนี้ล่ะครับ นิ่งไปเลย

Comment

True ก็ห่วยระดับหนึ่ง แต่ลองไปใช้อันอื่นแล้วห่วยกว่าอีก สุดท้ายก็ต้องกลับมาใช้ True เหมือนเดิม คงต้องรอ Fiber แบบมาเลย์แล้วละ

Comment

แล้ว tot ไม่ดีตรงไหนอ่ะ
                      Attached Files

Comment

ผมใ้ช้trueเมกนึงนะ
                        แล้วก็โหลดบิตนอก(demonoid+thepiratebay)
                        ก็เห็นวิ่งเต็มๆ80-90kตลอดนะครับ
                        (ถ้าเป็นไทย100-110kซึ่งไม่ต่างกันมาก)

Comment

Working...
                        X