Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยเห็น 2 ตัวนี้ขายแบบมือ 2 บ้างครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยเห็น 2 ตัวนี้ขายแบบมือ 2 บ้างครับ !!

พอมีใครเดินๆๆ แล้วเห็นมั่งบอกมั่งนะครับ
    Last edited by artbum; 14 Aug 2008, 12:05:28.

ใช้อยู่ครับ China

Comment

ตัวแรกเนี่ย มีอยู่ที่บ้าน 2 อัน ยังไม่ได้แกะออกมาใช้เลย ภาษาไทยด้วยนะ

แต่อันที่ 2 เนี่ย เพิ่งเคยเห็นอ่ะ

Comment

อันที่ 2 มี vol ด้วยหรูจิง ๆ

Comment

สวยแปลกดีครับ

Comment

Originally posted by K_pinsri View Post
            ตัวแรกเนี่ย มีอยู่ที่บ้าน 2 อัน ยังไม่ได้แกะออกมาใช้เลย ภาษาไทยด้วยนะ

แต่อันที่ 2 เนี่ย เพิ่งเคยเห็นอ่ะ
            ขายป่าวครับ 555

Comment

อันแรกใช้อยู่ที่ทำงาน ไม่น่ามีขาย เพราะมันมากับชุด DELL

Comment

Working...
              X