Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิปกติของ Mainboard อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิปกติของ Mainboard อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

คือมะกี้ผมนั่งเล่น BF2142 อยู่

ก็ได้ยินเสียง แอ๊ดด แอ๊ดด แอ๊ดด แอ๊ดด เหมือนสัญญาณเตือนอันตราย

ลองกระโดดออกจากยานมันก็ไม่หาย งงหละเรา

กด ALT tab ออกมาที่วินโดว์ เจอไอนี่เข้า

อยากทราบว่าอุณหภูมิปกติมันเท่าไหร่ครับ

P5KC แค่นี้ก็ร้องเตือนแล้วเหรอ

45องศา -*-
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

เกิน44 C

Comment

โปรเเกรมนี้เซ็ทได้ว่าเมื่อองศาถึงกำหนดที่(เรากำหนด)มันจะเตือนครับ

Comment

เมนบอร์ด 45c ถือว่าเย็นครับ
        เคยใช้ P5L-MX เปิดมา 55c เล่นไปนานๆ 60c นิดๆ ใช้ทั้งวันทั้งคืนครับ ชิวๆ
        CPU / เมนบอร์ด full ไม่เกิน 70c สบายใจได้

Comment

ของผมอยู่ราวๆ 38 - 40 ครับ ( ไม่ได้เปิดแอร์ )

Comment

ประมาณนี้แหละครับ

Comment

ของผม 35-40 อ่ะครับ

Comment

Working...
              X