Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอมือ 2 ที่เล่นเกมในเวลานี้ได้แบบปรับกลาง - ต่ำคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอมือ 2 ที่เล่นเกมในเวลานี้ได้แบบปรับกลาง - ต่ำคับ

ช่วยแนะนำทีคับ มือ 2 งบไม่เกิน 3500 คับ [งบน้อยจัด] เอาแบบเล่นเกมได้ ปรับ กลาง - ต่ำ เลยคับ
    ขอเปง Geforce นะคับผม

agp หรือ pci ครับ

Comment

8600GT มือสองตัวเก่าน่าจะมีนะครับ
      หรือไม่ตัวมือหนึ่ง 7600 GS ครับ ปานกลาง
      เล่นได้เกือบทุกเกมส์ในปัจจุบันครับ

Comment

คือถ้าเป็น Pcie-x ได้ 7600GT สบายๆ แต่ถ้าเพิ่มอีกสองสามร้อยก็ได้ 7900GS เลย พวกสปากนี้มีขายอยู่

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=103793

Comment

PCI-Express คับผม ลืมบอกไป

Comment

ในIT Market ตอนนี้ก็มีหลายตัวน่าสนใจอยู่ครับ ลองเข้าไปชม

Comment

ไปโพสใน IT market เล้ยยย

"ต้องการการ์ดจอ PCI-E ไม่เกิน 3500 ใครมีรุ่นไหนเสนอมาได้"

รับรอง เพียบ

Comment

test

Comment

โทดนะครับพอทราบบ้างไหมครับว่าspark7300gtmaxxเค้าocกันเท่าไหร่ครับ ของผมมันได้602/1600อ่ะครับ มันปกติหรือป่าวครับ

Comment

7600GT คับ ราคานั้นเลย

Comment

Working...
                      X