Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ait ยกเลิกสายการผลิต HD2900 Series !!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Aspire-JEW View Post
    อารายกันยังไม่เห็นตัวเป็นๆเลย ไปซะแล้วเหรอเนี่ย
    นั่นนะสิ

Comment

อาจเป็นได้ว่ายกเลิกตัว 2900Pro ล่ะมั้งครับ ถ้าใช่ก็อายุสั้นเวอร์มาก ๆ เลย

ปล.ผมว่าถ้ามันจะเลิกผลิต 2900 จริง ๆ ก็คงไม่แปลกล่ะครับ เพราะผมว่า 2900 นี่ก็มีปัญหาพอสมควรนะ ทั้งเรื่องร้อนเรื่องกินไฟเนี่ย คาดคะเนเอาไว้ก่อนแล้วว่าคงไม่อยู่นานนักแล้วคงมีรุ่นที่ปรับปรุงแล้วมาเบียดแทน

Comment

a&l hwh เอาเข้ามาแล้วของหมดจริง หรือว่า ลงราคาไปเป็นอาทิตย์แต่ของดันไม่เข้ามา กลัวเสียหน้าเลยบอกว่าของหมด

Comment

ไม่ยอมคราบบบบบบบบบบ
          อยากได้ HD2900PRO อะ +_+

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            เหมือนกัน

Comment

อาจยกเลิกสายการผลิต 2900XT และ 2900Pro เพราะต้องไปเดินสายการผลิต 2950Pro แทน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                Originally posted by PANSA View Post
                เหมือนกัน
                ผมนะสิครับ สั่งไปแล้ว กำลังจะไปเอาที่ hwh ขอนแก่น
                เขาโทรมาบอกว่า ทางกรุงเทพไม่ส่งของมาแล้วนะครับ
                พอดีมันเหลือ 2 ตัวขายไป 1 แล้วมันมีปัญหาเลยเอาตัวนี้ให้เขา

แล้ว hwh บอกว่าไม่นำเข้าอีกแล้ว
                เซ็งครับ กะว่าจะซื้อมาเล่นตอนปิดเทอมซะหน่อย

Comment

http://forums.techpowerup.com/index.php?

เหมือนเวปoverclockzone บ้านเราเลยแฮะ-*- เกี่ยวมะเนี่ยกะหัวข้อ

Comment

5555+ อย่าไปเชื่อ HWH มันขี้จุ๊ เมื่อเดือนสองเดือนก่อนผมโทรไปถาม ร้าน HWH สาขาเดอะมอลงามวงศ์วาน ว่ามีลำโพง gigaworks S750 ขายไหมมันตอบว่าไม่มี ผมเลยถามต่อ งั้นถ้าสั่งประมาณกี่วันจะได้ของ มันบอกว่าของเก่าแล้วเลิกผลิตทางร้านไม่รับมาขายแล้ว 555555555+ ทำให้ผมต้องโทรไปศูนย์ใหญ่มัน แล้วศูนย์มันก็โอนให้ stock ที่1000ทิพ ปรากฏว่ามีของอยู่ในstock อีก3ชุดเฉพาะ(s750) s550 s500 มีอีกตั้งหลายตัว

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                      5555+ อย่าไปเชื่อ HWH มันขี้จุ๊ เมื่อเดือนสองเดือนก่อนผมโทรไปถาม ร้าน HWH สาขาเดอะมอลงามวงศ์วาน ว่ามีลำโพง gigaworks S750 ขายไหมมันตอบว่าไม่มี ผมเลยถามต่อ งั้นถ้าสั่งประมาณกี่วันจะได้ของ มันบอกว่าของเก่าแล้วเลิกผลิตทางร้านไม่รับมาขายแล้ว 555555555+ ทำให้ผมต้องโทรไปศูนย์ใหญ่มัน แล้วศูนย์มันก็โอนให้ stock ที่1000ทิพ ปรากฏว่ามีของอยู่ในstock อีก3ชุดเฉพาะ(s750) s550 s500 มีอีกตั้งหลายตัว
                      บางทีพนักงาน อาจไม่รู้เรื่อง หรือขี้เกียจเช็คของให้เราก้อได้ ร้านนี้ได้ชื่อเรื่องบริการเป็น1อยู่แล้วอิอิ^^

Comment

เป็นไปไม่ได้

Comment

HWH ผมเองก้อเคยมีประสบการณ์มาเหมือนกัน วันนั้นไปเสรีเซ็นเตอร์ ไปเดินหา X-Fi นี่ล่ะ เดินไปร้าน HWH ร้านใหญ่ๆ ตรงใกล้ๆ ร้าน 109 ผมถามว่า มี xtremegamer fps ขายมั้ย ที่ผมได้คำตอบมาคือ extreme music/gamer fps เลิกทำแล้ว มีแต่ extreme gamer ตัวไม่มีแรม แล้วก้อกระโดดไปตัวที่แถม front panel เลย ผมล่ะ ตงิดๆ แต่ขี้เกียจเถียง ใกล้ๆ จะกลับ เห็นร้าน HWH ร้านเล็กๆ อยู่ในหลืบ เลยเดินเข้าไปถามเล่นๆ เค้าบอกว่า มีๆ อีกร้านมี แล้วเค้าก้อบอก ตามพี่มา ที่ไหนได้ พี่แกเดินไปที่ร้านแรกที่ผมเดินไปถาม อยากจะฆ่าไอพนักงานร้านแรกจิงๆ - -*

Comment

อ่ะโห นึกว่า HWH จะเป็นเฉพาะเราคนเดียว ผมเองก็เคย ตอนนั้นกำลังหาX1600Pro AGP ผมก็ดูมาหลายร้านนะ ราคาส่วนใหญ่ก็ประมาณ 4800 พอผมเห็นที่ HWH ก็เลยไปถามพนักงานดู ว่ามี X1600Pro AGP รึป่าวครับ ตอนนี้
                            เค้าบอกมาว่า ตอนนี้ X1600Pro ไม่มีแล้ว ถ้าจะสั่งก็ตัวเป็นหมื่น ตอนนี้แนะนำ X1300 ดีกว่าถูกกว่า ผมก็เลย ครับๆไป -*- กำ อุตส่าเห็นว่าของ Sapphire ถูกดีว่าจะเอาซะหน่อย วันนั้นเลยเดินออกไปเลย ไปสอยของ Powercolor มาแทน 4800

Comment

เมืองนอกยังไม่ออกมากันเลย เมืองไทยหมดแล้ว ฮามากครับ มั่วได้ใจจริงๆ

Comment

ก็ ait มันเลิกผลิดลิตแล้วไง
                                แต่ ati ยังไม่เลิกงับ

อิอิ

Comment

Working...
                                X