Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600XT 512M DD3 ยี่ห้อใดดีสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2600XT 512M DD3 ยี่ห้อใดดีสุด

HD2600XT 512M DD3 ยี่ห้อใดดีสุดครับ

หาอยู่ครับ อยากได้ยี่ห้อที่ดีอะครับ

เห็นเค้าบอก Sapphire มีปัญหามากๆ เลยไม่กล้าชื้อ ที่อยากได้ก็ HIS แต่ประกันเดือนเดียวนี่โหดไปหน่อย

แล้วมียี่ห้อใดที่ไม่มีปัญหาบ้างครับ จะได้ชื้อให้มันจบๆไป

ถามอีกอย่างครับถ้าเล่นตัว 512M DD3 กับ 256M DDR4 อันไหนดีกว่ากันครับ ราคาไม่ค่อย***งเลย

ใครเคยชื้อใช้มาบอกด้วยนะครับ

แล้วเจ้าตัว 512 กับ 256 นี่ต่างกันเยอะไหมครับ

เอาDDR4 256m ดีกว่าครับ การ์ดระดับนี้ไม่เหมาะกับการใช้ความระเอียดสูงๆอยู่เเล้วครับ
    x2600 ddr3 512m เล่นที่ความระเอียดเท่าไหร่ก็สู้ ตัวDDR4 256m ไม่ได้ครับ

Comment

Powercolor ครับ อันนี้เป็นมาตรฐานจากโรงงานเลย
      Sapphire ผมใช้ก็ยังไม่มีปัญหานะ ไม่เคยงอแง

Comment

Originally posted by peerapong View Post
        เอาDDR4 256m ดีกว่าครับ การ์ดระดับนี้ไม่เหมาะกับการใช้ความระเอียดสูงๆอยู่เเล้วครับ
        x2600 ddr3 512m เล่นที่ความระเอียดเท่าไหร่ก็สู้ ตัวDDR4 256m ไม่ได้ครับ
        ใช่ เห็นด้วย

Comment

ผมว่ายี้ห้อใหนก็คล้ายๆกันและครับ ดูที่การรับประกันและคุ้มค่าคุ้มราคาจะดีกว่า

Comment

ยี่ห้อดีที่สุดเขาไม่นำเข้ามาอ่ะคะ มันแพง

Comment

ถ้ายี่ห้อดี ประกันห่วย ก็ไม่มีใครอยากใช้ครับ
              เพราะฉนั้น ดูประกันเป็นหลัก
              ดูอย่าง Gecube ดิ ใช้ยังไม่มันมือเลย ประกันหมดและ

Comment

Originally posted by IX View Post
                ถ้ายี่ห้อดี ประกันห่วย ก็ไม่มีใครอยากใช้ครับ
                เพราะฉนั้น ดูประกันเป็นหลัก
                ดูอย่าง Gecube ดิ ใช้ยังไม่มันมือเลย ประกันหมดและ
                ถูกคะ

Comment

มีรูปของ Sapphire ให้ดูไหมครับ ไปดูในเว็บยังไม่เห็นตัวการ์ดเลยครับ งงจริงๆไม่รู้ตัวไหน

Comment

HD2600 XT DDR3

ส่วนตัวในลายเซ็นผม DDR4 ครับ
                    Last edited by IX; 5 May 2010, 23:24:55.

Comment

ตัวที่เป็นลายเซ็นนั่นก็ของ sapphire หรอครับ สีแดงเชียว

Comment

ยี่ห้อ sapphire มันเป็นสีน้ำทะเลครับ

Comment

Sapphire HD2600XT DDR4 เป็นตัวสีแดงครับ
                          Last edited by IX; 5 May 2010, 23:24:55.

Comment

แล้วสีฟ้านี่ยี่ห้อไรครับ สวยดี

Comment

Originally posted by kapoogloog View Post
                              แล้วสีฟ้านี่ยี่ห้อไรครับ สวยดี
                              อ่อ อันเดิมนั่นแหละครับ อันนี้ผมเอาไปปรับสีเองครับ อิอิ

Comment

Working...
                              X