Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram Kingston ชิพ Kingston กับ Winbond อันไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram Kingston ชิพ Kingston กับ Winbond อันไหนดีกว่ากันครับ

Ram Kingston ชิพ Kingston กับ Winbond อันไหนดีกว่ากันครับ

ตัวแรกเป็น Kingston 512 bus 400 chip Kingston ตัวแรกประกัน LT

อีกตัว เป็น Kingston 512 bus 333 chip Winbond เป็น ValueRam ตัวนี้ประกัน น่าจะหมดแล้ว เพราะมี void ติดไว้ของ OS ขีดเดือน 4 ปี 03 แต่ไม่มีเขียน Lifetime น่ะครับ ยังงี้แสดงว่าหมดประกันแล้วรึเปล่าครับ

แล้วผมต้องเลือกขายตัวนึง ควรขายตัวไหนแล้วเก็บตัวไหนดีครับ

เคยเห็น ชิพ Winbond นี่ใส่ใน Ram ดีๆทั้งนั้นเลยครับ

แล้วทั้งสองตัว ควรตั้งราคาแต่ละตัวไว้เท่าไหร่ดีครับ

ตัวแรกเป็น Kingston 512 bus 400 chip Kingston ตัวแรกประกัน LTตัวนี้ครับแรงแบบมาตรฐานครับ
    Last edited by อริยะ; 6 Oct 2007, 13:37:41.

Comment

ชิบคิงตันดีกว่าคับ^^

Comment

ผมว่าเอาแรมที่มีประกันดีกว่านะครับ

Comment

ดีพอๆ กันครับ

Comment

ผมเลือก ชิพ Kingston นะ มันเป็น Original ดี

Comment

ระวังของแท้...คิงตันผลิตชิบด้วยเหรอ...อันนี้ผมไม่รู้...แต่ที่รู้ๆ ชิบคิงตันของผมมันปลอม

Comment

ชิพ Kingston เคยใช้ห่วยแตกมากลากไม่ไปซักนิดแถมเพี้ยนๆไม่รู้ของปลอมป่าว แต่ที่เจอเยอะๆชิพhynix ใช้ได้เลย

Comment

ขายตัวไม่มีประกันไปครับ

Comment

ชิพมันปลอมกันได้ครับ เอาให้แน่ใจคือตัวที่มีประกันกับ 0 จะได้เรื่องสุด

Comment

Working...
                    X