Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า overlock เท่าไรควรพอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า overlock เท่าไรควรพอ

อยากรู้ว่า overlock เท่าไรควรพอ ต้องดูอะไรบ้าง ตอนนี้ผมทำ lock 2.4 ทำไปถึง2.6 ความร้อนอยู่ที่ 55 c มากไปหรือเปล่า อุณหภูมิ เท่าไรเป็นอุณหภูมิที่พอดีในการทำ lock

2.4>2.6 จิ๊บๆ ครับ ดันไปที่ 3.0 เลยครับ อุณหภูมิเกิน 60 ไม่ค่อยดีครับ

Comment

Originally posted by pungem View Post
      อยากรู้ว่า overlock เท่าไรควรพอ ต้องดูอะไรบ้าง ตอนนี้ผมทำ lock 2.4 ทำไปถึง2.6 ความร้อนอยู่ที่ 55 c มากไปหรือเปล่า อุณหภูมิ เท่าไรเป็นอุณหภูมิที่พอดีในการทำ lock
      ผมว่า ปรับไปได้อีกนะครับ แต่ควรเปลี่ยนระบบระบายความร้อน

Comment

Working...
      X