Announcement

Collapse
No announcement yet.

===ช่วยด้วยยยย...E2140 กับ Asus P5GD1 Pro===

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ===ช่วยด้วยยยย...E2140 กับ Asus P5GD1 Pro===

E2140 กับ Asus P5GD1 Pro (Intel915P) มันใส่กันได้มะครับ
    ผมไปดูในเวบอะซุส เค้าบอกว่า support Pentium 4งะคับ
    ไปดูในเวบอินเทล ก็ไม่มีบอก กำลังจะซื้อ กลัวใส่ไม่ได้ครับ

ไม่ได้แน่นอนครับ

Comment

ขอบคุณครับ กระจ่างเลย
      แล้วใครมี P4/775 จะขายบ้าง ขอมีพัดลมกะประกันด้วยก็ดี

Comment

ผมว่าเปลี่ยนบอร์ดน่าจะเป็นทางออกที่ดีกว่านะครับ เอาบอร์ดกะแรมเดิมขายในบอร์ดมือสอง แล้วหาบอร์ดใหม่กะแรมใหม่ เพราะตอนนี้ DDR2 ราคากำลังลงเรื่อยๆแล้วครับ

Comment

ขายทิ้งแล้วซื้อ Asrock 1333 ยาวเลยละ

Comment

ผมก็ว่างั้นนะ ขายชุดเก่ายกชุดเลย

ทุกคนก็แนะนำเป็นเสียงเดียวกันเลยเนี่ยอ่ะ เชื่อสิ ใช้ยาวเลยทีนี้อ่ะ

Comment

ชิพ 915จี ไม่รองรับซีพียู penyium dual-core ครับ
              ผมเคยลองมาแล้ว บอร์ดพังเลย อิอิ

Comment

915 มานไม่รองรับอยู่แล้วไม่ใช่หรือครับ

Comment

Working...
                X