Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ซิ้งค์ของASUS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ซิ้งค์ของASUS

มีอยู่อันนึงอ่าครับที่คล้ายๆของZALMAN มีขายที่ไหนบ้างคับ

ดันไป ครับ
    หน้าตาเป็นไง หว่า

Comment

ใช่ Silent Knight รึเปล่าคับ? http://www.jedicool.com/product.php?id=556

Comment

ถ้า silent knight เขาว่ามันร้อนตรงส่วนจ่ายไฟ นิครับ

ตรงนั้นจะระบายความร้อน ไม่ได้ ตรงแกนมันอ่ะ

Comment

เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ ตัวพัดลมมันอยู่สูงเกินหนะ แล้วเรื่องความเย็น กะราคานี่ zalman กินขาดคับ แพ้ก้อแค่เรื่องความงาม

Comment

นั่นหละคับ ตัวนั้น ผมชอบที่มันสวยดี

Comment

เอ่อ ด้วยความสูงขนาดนั้น มันจะติดพัดลมฝาเคสไหมอ่าคับ กลัวมันไปชนกัน -*-

และใส่กับบอร์ดBlitz formular ได้ไหม
              Last edited by 5-zigen; 7 Oct 2007, 07:24:01.

Comment

2600XTรุ่นใหม่จ้า <<<< บอกข้อมูลการ์ดหน่อยจิ สวยดีอ่า มีขายที่ไหนเนี่ย

Comment

555+มีคนติดกับซะละ 555 ผมเอาสีระบายเองหละ

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
                    555+มีคนติดกับซะละ 555 ผมเอาสีระบายเองหละ
                    เท่ดีครับ เดี๋ยวทาบ้างดีกว่า
                    แล้วประกันจะเหลือใหมเนี้ย --"

Comment

Silent Knight มันสูง 14cm ถ้าใช้เคสมาตรฐานน่าจะไม่มีปัญหาหรอกคับ (จริงๆ มันสูงใกล้ๆ กันกะ 9700NT เลย แต่พัดลมเล็กกว่า) ส่วนเรื่องบอร์ดนี่ น่าจะไม่ติดอะไรนะคับ เล่นยก fin ขึ้นไปซะสูงลิบเลยเนี่ย (ไม่ฟันธงนะ รอคนเคยใช้มาตอบจะชัวร์สุด)

แต่ว่า ไปเล่น 9700NT ดีก่าคับ ใส่ได้ชัวร์ ราคาใกล้เคียง และเย็นกว่ามากมาย

Comment

Working...
                      X