Announcement

Collapse
No announcement yet.

War craft III online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• War craft III online

ไม่ทราบว่า war craft 3 นี้มันมีแบบเล่นตีบ้านกับแบบ online อะเป่าอะคับ หรือไม่ก็เกมแนวนี้อะคับ แบบ online อะคับ

มีสิครับ ก็เหมือน DotA มันเป็นแค่ MAP นะ ถ้าอยากเล่นแบบปกติก็ตั้งห้องที่ใช้แมพปกติครับ

Comment

ลองเข้าไปที่ www.thaicybergames.com

Comment

ผมล่ะเซ็งจริงๆ คนเล่นdotaเดี๋ยวนี้ไม่เคยเล่นnormal game
        แล้วมันก็มาเถียงว่าไอ้แมงมุมย้อนเวลาอ่ะเป็นมด โถ่ถังเกรียนเอ๋ย(หมายถึงคนที่เถียงกับผมในบอร์ดอื่นน่ะนะ)มันก็ตะโกนอยู่ for spider kingdom

Comment

DotA มานก็เป็นแค่ แผนที่ๆ นึง เหมือนแผนที่ ธรรมดาทั่วไปแหละครับ

Comment

ตอบครับ ถ้าใจรักวอร์คราฟต์จริง ๆ ผมว่าซื้อกล่องเล่น World Of Warcraft เลยครับ

ปล.ฮาเลย ผมไม่ได้เล่นนาน เพิ่งไปครอสกับเพื่อน เอาดรูอิดเรียกหมี ไปสู้กับแมงมุมที่ว่ามาเมื่อเย็นนี้เอง

เล่น map dota ผมแพ้

แต่เล่น map Booty Bay ผมชนะ

Comment

มีนะ(WoW)ตอนนี้เค้าเปิดเซิฟเถื่อนอยู่ ตอนนี้เห็นปล่อยให้โหลดในเวบบิทที่หนึ่ง เค้าบอกว่าเซิฟใกล้เคียงกับเซิฟจริงมากที่สุด แต่ผมก็ยังไม่ได้ลองนะ(มีไฟล์ค้างในโคฯเยอะมาก โหลดกลับไม่ทัน เพราะเน็ทเต่า)

Comment

Working...
              X