Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ password มาตรฐานของ wirelass ยี่ห้อ SMC ครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ password มาตรฐานของ wirelass ยี่ห้อ SMC ครับ..

เข้าตั้งค่าไม่ได้ครับ ติดที่พาสเวิร์ดครับ..

และขอเพิ่มเติมครับ

username กับ password มาตรฐาน
    Wireless ของLinksys กับ Modem Router ของZyxel

thk.ครับ..

รูป wireless smc
    Attached Files
    Last edited by hornetpc719; 7 Oct 2007, 03:33:25.

ลอง admin 1234 ดู หรือยัง ครับ
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
    sigpic

Comment

Originally posted by Areyo View Post
      ลอง admin 1234 ดู หรือยัง ครับ
      ลองดูแล้วครับ... admin 1234 เข้าไม่ได้.. รีเซ็ทเครื่องแล้วครับ..

smc
      admin
      1234
      epicrouter
      root
      test
      TTT

นอกจากนี้ก็นึกไม่ออกแล้วครับ..
      Last edited by hornetpc719; 7 Oct 2007, 03:29:22.

Comment

smcadmin ครับผม มั่วไปจนได้ละครับ..

Comment

ดีใจด้วย ครับ
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

Originally posted by Areyo View Post
            ดีใจด้วย ครับ
            ขอบคุณนะครับผม..

Comment

ใส่ pass smcadmin แล้วไม่ได้ อะค่ะจนปัญญาเป็นที่อะไรค่ะ

Comment

Originally posted by AngelNarak View Post
                ใส่ pass smcadmin แล้วไม่ได้ อะค่ะจนปัญญาเป็นที่อะไรค่ะ
                ผมเปลี่ยน password แล้วครับนางฟ้า

กดรีเซตโล้ด

Comment

ค่ะ ขอบคุณนะคะ

Comment

Working...
                  X