Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีก5วันครับกับ FX62

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซิสเต็มก็โอเคนะ แต่พี่ป๊าคนี่ดิ (อิจฉา งิงิ)

Comment

แต่ะละอย่าง - -

Comment

สเปค แต่ละอัน หนาวเลย

Comment

Comment

ทำไปได้นะนั่น

Comment

โห สุดๆ

Comment

ถ้าเงินเหลือเยอะๆแบบนี้เพื่อความแรงสะใจแนะนำว่า RAID0 4 ลูกครับ เร็วสะใจดีครับ

เออ ถ้าคิดจะเล่น 8800GTX นะครับ แนะนำว่าควรทำการ OverClock CPU ซักหน่อยจะดีนะครับ เพราะว่า CPU ความเร็วเดิมๆปั่นการ์ดจอไม่ค่อยจะไหวนะครับ ถ้าให้ดีซัก 3.2 อิอิ

แล้วถ้าเล่นเกมส์หนักๆหา PSU ที่ไฟ 12 ต่อ 1 ชุดจ่ายได้เยอะนะครับ

Comment

Originally posted by kirk View Post
                  ถ้าเงินเหลือเยอะๆแบบนี้เพื่อความแรงสะใจแนะนำว่า RAID0 4 ลูกครับ เร็วสะใจดีครับ

เออ ถ้าคิดจะเล่น 8800GTX นะครับ แนะนำว่าควรทำการ OverClock CPU ซักหน่อยจะดีนะครับ เพราะว่า CPU ความเร็วเดิมๆปั่นการ์ดจอไม่ค่อยจะไหวนะครับ ถ้าให้ดีซัก 3.2 อิอิ

แล้วถ้าเล่นเกมส์หนักๆหา PSU ที่ไฟ 12 ต่อ 1 ชุดจ่ายได้เยอะนะครับ
                  อู้.....ความรู้ จดๆๆ ^^

Comment

Originally posted by Deschutes View Post
                    อู้.....ความรู้ จดๆๆ ^^
                    อู้ยยๆ แต่ว่าอยากได้ X1900 ตัว Master ของท่านจัง

Comment

หมดนี่ เท่าไรครับ อยากรู้จริงๆ

แสนหนึ่งอยู่เปล่า

Comment

Originally posted by toshi View Post
                        หมดนี่ เท่าไรครับ อยากรู้จริงๆ

แสนหนึ่งอยู่เปล่า
                        Cpu : AMD FX62......31500
                        MB : Asus Crosshair......10700
                        Ram : Corsair TWINX XMS2 PC8500C5 DDR2 2GB......20000
                        VGA : ยังไม่รู้ รอ 8800GTX วันพุธ
                        Sound : Creative X-Fi Platinum......9500
                        HD:Westtern 320 GB Buffer16M X2 (Raid)......8200
                        POWER:Enermax 620W 110V-220V (Switch) "Liberty"......7500

Comment

Originally posted by kirk View Post
                          อู้ยยๆ แต่ว่าอยากได้ X1900 ตัว Master ของท่านจัง
                          แหม...จะเอาไปทำไมครับ การ์ดเก่าๆตกรุ่นแล้วครับท่าน อิอิ

ผมยังหาคู่ขวัญให้มันไม่ได้เลย สงสัยจะบุญน้อย T_T

Comment

Originally posted by Deschutes View Post
                            แหม...จะเอาไปทำไมครับ การ์ดเก่าๆตกรุ่นแล้วครับท่าน อิอิ

ผมยังหาคู่ขวัญให้มันไม่ได้เลย สงสัยจะบุญน้อย T_T
                            ชอบตกรุ่น อ่ะ

ใหม่เกินไปเหมือนเป็นหนูทดลอง อย่าง 8800 มาแนว FX5800 เลย อิอิ

Comment

AMD จงเจริญ

Comment

นี่ยังไม่รวมการ์ดจอ จอ เคส ก็ร่วมๆแสนแล้ว
                                เฮ้ออออ.................แฟนพันธ์แท้ AMD เลยนะนี่..........พี่เรา
                                ข้าน้อยขอคารวะครับพี่

Comment

Working...
                                X