Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 939 ที่1000ทิบ ยังมีขายมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 939 ที่1000ทิบ ยังมีขายมั้ยครับ

ร้านไหนยังพอมีขายมั่งครับ ช่วยบอกหน่อยครับว่าจะไปถอยมาใช้อะครับ

คือผมจำได้ ว่า ตอนผมไปสอย X2 4400+ กะ A8R32-MVP-DELUXE ผมพลิก 1000ทิพย์หา แล้วไม่มีใครเก็บสต๊อกไว้ ยกเว้นไปสั่งวันธรรมดาแล้วต้องโทรสั่งก่อนนะครับถึงจะหาได้ มันหายากจริงๆ

Comment

Originally posted by เสือไรเฟิล View Post
      คือผมจำได้ ว่า ตอนผมไปสอย X2 4400+ กะ A8R32-MVP-DELUXE ผมพลิก 1000ทิพย์หา แล้วไม่มีใครเก็บสต๊อกไว้ ยกเว้นไปสั่งวันธรรมดาแล้วต้องโทรสั่งก่อนนะครับถึงจะหาได้ มันหายากจริงๆ

เห็น ว่า Com7 รับ สั่ง นะ

แต่เห็นเพื่อนไปสังจอง ไว้ แล้วก็ ได้เงิน คืน

คิดว่าคงไม่มีแล้ว ละครับ

หามือ 2เอา(ต้อง ไวถึงจะได้ )

Comment

com7 ที่รู้ มาเหลือแต่ 4600+ ครับผม 9600

Comment

ของใหม่ยากครับ ของมือสองก็ต้องรอครับ ปล่อยกันแพงด้วย อย่างว่าของใหม่มันหาบากนี่
          เอาใจช่วยครับ อย่าว่าแต่939 X2 AM2ยังหายากเลย (3600กะ3800)

Comment

ผมสั่งผ่านคนรู้จักจากนอกมา x2 4800+ 939 ราคารวมภาษี หมื่นสามนิด ๆ ครับ

Comment

เค้าเลิกขายแล้วหรอครับ

Comment

939 ชีคอนยังมีครับ

Comment

939 ซีคอนราคาเท่าไหร่อะครับ ที่ซีคอนรึเสรี ครับ

Comment

6 พันนิดๆ มั้งครับจำไม่ได้ครับ

Comment

มี X2 4400 ราคา 8600.- DCOM ใน 1000 tip โซนใกล้ๆร้าน CD ผมถามมาเมื่อ 2 week ก่อน แต่เอาเงินไปซื้อ 7900GT ละ

Comment

'ง่ะ สงสัยต้องไป ซีคอน หุหุ

Comment

สงสัยว่าของจะหมดแล้วมั้งคนที่มีก็ไม่ขาย ร้านก็ไม่เอาเข้ามาแล้ว เศร้าๆๆกว่าจะเก็บเงินได้

Comment

Working...
                          X