Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อวันนี้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อวันนี้อ่ะครับ

specนะครับ

c2d e6750

gigabyte p35-ds3r

corsair xms2 1gb*2

western 320gb sata2

enermax 460w

dvd asus drw-1814blt

creative x-fi xtreme gamer creative sound blaster x-fi xtreme gamer

creative inspire m2600 2.1 channel

specดังกล่าวครับ เอาไว้เล่นเกมมม
    ถามว่าซื้อได้จากร้านไหนในพันทิพบ้างครับ ร้านbusitekมันปิดวันนี้ใช่ป้ะครับ
    ต่อบด่วนๆหน่อยก็ดีนะครับ จะไปประมาน เที่ยงๆแล้วอ่ะครับ - -

ปล.จะใช้vistaควรเพิ่มแรมป่าวววว??

มาตอบกันหน่อยครับบบบบบบบบ

Comment

แล้ว การ์ดจอละครับ

Comment

ลืมครับ galaxy 8800gts

55โทดที

Comment

งั้นก็ดีครับ

หรือจะ เพิ่มอีก 1000 เอาเป็น HDD 160Gx2 RAID 0 4000 บาท

Comment

ก็น่าสนใจอ่ะครับ แต่ประเด็นคือซื้อร้านไหนดีอ่ะครับ ในพันทิพ

Comment

Originally posted by num10633 View Post
              ก็น่าสนใจอ่ะครับ แต่ประเด็นคือซื้อร้านไหนดีอ่ะครับ ในพันทิพ
              เรื่องร้าน ไม่มีความเห็นครับ รอท่านต่อไปครับ

Comment

ร้านเดินหาเอาเองเถอะครับ ร้านไหนถูกก้อซื้อร้านนั้น

Ram ถาอยากเอาไปเล่นบน Vista เล่น Crysis ประมานเนี่ย คงต้องหา 4Gb แล้วหล่ะครับ ไม่ต้องหาถึง Bus 800
                หรอกนะครับ เอาแค่ 667 ก็พอ

อีกอย่าง Ram 4Gb เนี่ย ใช้ได้ยาวจริงๆ เพื่ออนาคตครับ

แต่บอกว่า ปัจจุบัน จำเป็นมั้ย มันยังไม่จำเป็นนะครับ ถ้าหาก ท่านไม่ใช่ คนชอบ เปิดหลายๆโปรแกรม เปิด Internet เครื่องเดียว 40 กว่าหน้า หรือว่า ชอบ เปิด เล่นเกม 2-5 เกมในเวลาเดียวกัน

ตัดสินใจได้แล้วหล่ะครับ ซื้อวันนี้ไม่ใช่หรอ ครับ อิอิ

Comment

สเปคเข้ารูปดี

Comment

Originally posted by panpan182 View Post
                    สเปคเข้ารูปดี

อิอิ ชอบอวบๆแน่นๆหรือเพรียวบางหรอ

Comment

อ่าวจะไปซื้อวันนี้เร้อ ซื้อที่ไหนคับ เดียววันนี้ว่าจะพันทิพซะหน่อย

Comment

Working...
                      X