Announcement

Collapse
No announcement yet.

victim of software....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• victim of software....

โดน โดน โดน เค้าแหละ....
    โดน โดน โดน เค้าแหละ....

update มากไปหน่อย เอาออกยังไงครับ
    Last edited by ลุงอ๊อด; 20 Nov 2008, 09:49:32.

น่าจะผิดห้อง...

ฝากย้ายด้วย ก่งก๊ง ยังมึนๆ ครับ

Comment

ผมโดนกับ Vista 32 bit ... ไม่เคยโดนกับ XP มันมีโดนด้วยหรือนี่? สงสัยต้อง Format ลงใหม่มั้งครับ ไม่งั้นก็ต้อง Disable ตัวเตือนไปก่อน แล้ว Disable Windows Update ... มันมีวิธีทำให้ Win XP มันแท้นี่ครับ ลอง Google คำว่า "วิธีทำให้ Windows P เป็นของแท้" ลองดูเองนะครับ

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
        โดนกับ XP ด้วยหรือนี่? สงสัยต้อง Format ลงใหม่มั้งครับ ไม่งั้นก็ต้อง Disable ตัวเตือนไปก่อน แล้ว Disable Windows Update ... มันมีวิธีทำให้ Win XP มันแท้นี่ครับ ลอง Google คำว่า "วิธีทำให้ Windows P เป็นของแท้" ลองดูเองนะครับ
        มันแท้ครับ เมื่อ 6 โมงเช้าก่อนปิดเครื่องยังไม่มีอะไร
        แต่ไหงเปิดมาเจอเลย งง

ตัวเตือนไม่มี Disable ต้องเข้าไปตะลุยชั้นลึก ซึ่งไม่เคยทำ

เคยอ่านผ่านตาเพราะประมาทคิดว่ายังไงก็ไม่โดนครับ

คง Format ทิ้ง ย้ายเอา HDD อีกตัวที่เคยลงไว้แล้วมาใช้แทนอ่ะครับ ถ้าแก้ไม่ได้
        ขี้เกียจลงโปรแกรมอื่นๆ มากกว่า

ขอบคุงคร๊าบบบบ

Comment

นั่นไรอ่า...ไม่เคยเห็น

ไม่เคยโดน...อิอิ

Comment

โดน หน่วยรบ Genuine เล่นงานซะแระยังงี้ต้องเรียกโงกุนแล้วหละ ไม่เคยเป็นเหมือนกันแต่ลองค้นแล้วเจอตัวนี้

http://www.softpedia.com/get/Tweak/U...emoveWGA.shtml
            http://members.thai.net/birdza/Downl...ow_Genuine.zip
            - down load มา
            - ติดตั้ง
            - restart

เค้าบอกว่าหายนะ (ผมยังไม่เคยลองนะ.......ไม่เคยเป็น)
            ลองดูครับ
            Last edited by zman; 8 Oct 2007, 14:41:32.

Comment

มั่วไปมั่วมามะวาน มันไม่หาย

เพิ่งเปิดคอมมะกี้ มันหายไปแร้นนนนนน

ตาหลกดี อิ อิ อิ อิ

ขอขอบคุณ ทุกกำลังใจคร๊าบ

Comment

เคยเจอเหมือนกันครับ สรุปล้างเครื่อง ดีที่ข้อมูลเก็บอีกไดร์

Comment

Resolve Late แล้ว เข้า win ปกติ

RemoveWGA ช่วยท่าน ได้ ... ถาม Google ดู อิอิ
                  จริงๆ นะจ๊ะ

Comment

ขอบคุณเพื่อนยาก

Comment

Windown ดันไปอัพเดทซ่ะงั้น

Comment

ผมก็เคยโดน ผมทำเป็นแท้แล้วนะ เช็คดูที่เครื่องมันก็บอกว่า active แล้ว
                        ก็เลยซ่าไป up date เจอเต็มๆเลย บอกว่าเถื่อนยังไม่พอ ส่งอารายก็ไม่รู้มากวน แบบที่นายโดนเลยอะแก้เกือยครุ่งวันไม่หาย

เลยต้องใช้อาวุธสุดท้าย QuickPC

Comment

เปลี่ยนเครื่องใหม่แร้นนนน...จบข่าว อิอิอิอิ

Comment

ได้ยังหล่ะฮะป๋า
                            ถ้ายัง..เด๋วจัดห้ายยยย

Comment

ไม่รู้ท่านที่โดนเจ้าดาวตาเดียวบล๊อกน่ะแก้กันได้ยัง คีย์ตัวนี้เปลียนใหม่แล้วนะครับ ใช้คีย์ตัวนี้แทน
                              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=168114
                              ใช้วิธี 0000 นะคับ เสร็จแล้วก็ให้เปิด ออโต้อัพเดท คับเพราะเราจะได้อัพเดทล่าสุดและอัพเดทใหม่ๆ (ตัวนี้ยังอัพเดท sp3)ของเจ้าบิลเกต ได้ด้วย

Comment

Working...
                              X