Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปกนิดนึงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปกนิดนึงครับ

AMD Athlon 64 X2 4000+ 2,460.00 บาท
    ASUS "M2N-SLI Deluxe 4,690.00 บาท
    Geil Value 2GB (2x 1GB) DDR2 667 2,650.00 บาท
    Galaxy 8800GTS OC 320MB GDDR3 320-bit 11,140.00 บาท
    WD 250GB 7200RPM 16MB Cache S-ATA II 2,480.00 บาท
    DeLUX "DLP-34A" 500w 1,060.00 บาท

ถ้าจะซื้อมกรา51 ราคามันจะลดกว่านี้ไมครับ สเปกนี้จะเล่นเกมได้นานสักกี่ปีครับ แล้วกับงานพวกตัดแต่งถาพตัดต่อ dvd นี้จะช้ามากไมครับมีอะไรแนะนำเพิ่มเติมได้นะครับขอบคุณ

รอ 51 แล้วค่อยคิดก็ได้ครับ ราคาเท่าเดิมก็ได้ของดีขึ้นครับ

Comment

ลดครับ เดือนๆ ลดไปเกือบๆ 100฿
      น่าจะหลายปี เกมส์ใหม่ / โปรแกรม คงจะไม่กินสเปกมากมายเท่าใหร่

Comment

ดัน

Comment

ผมว่าน่าจะเล่นได้ถึงปีหน้าอะคับ(ปรับสุดๆอ่านะ)
          เพราะเกมสมัยนี้ผมเห็นแล้วแทบเป็นลม 4แผ่น dvd

Comment

ขอบคุณครับสำหรับความเห็นสงสัยเห็นที่คงต้องซื้อเครื่องเล่นเกมอย่างps3+lcd TV แล้วล่ะมัง(T-T)แล้วถ้าซื้อเมื่อไรจะมารายงานผนน่ะครับตอนนี้ก็คงเก็บข้อมูลไปเรื่อยๆก่อนมีอะไรแนะนำกับสเปกนี้ก็แนะนำได้น่ะครับ

Comment

รอจัดเสป็คใหม่เลยครับ งบเดียวกันนี้น่าจะได้ของชุดที่ออกใหม่ แรงขึ้นกว่าชุดนี้

Comment

ขอบคุณครับงันผมขอใช้สโลแกนรถยี่ฮ้อหนึ่งแล้วกัน"ขอบคุณที่รอ"

Comment

ความคิดของผมผมว่าเล่นได้นานอะ หลายปีอยู่ เเต่ถ้าจะเปลี่ยนลองดูปีหน้าเผื่อมีอะไรใหม่ๆมาเเล้วค่อยคิด

Comment

Working...
                  X