Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ เกี่ยวกับ DX10 - Windows Vista หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ เกี่ยวกับ DX10 - Windows Vista หน่อยครับ

คือผมจะไปหาซื้อแผ่น Windows Vista วันนี้ เห็นวย่ามันมี Ultimate หรือ อะไรอีกเยอะแยะพวก Edition หน่ะครับ อยากทราบว่ามันแตกต่างกันยังไง

คือจะซื้อมาเล่นเกมหน่ะครับ แล้ว Windows Vista ทุกตัว มี Dirext X 10 อยู่แล้วรึเปล่าครับ

ซื้อมาเล่นเกมหนักๆ ควร ใช้ Edition ไหนดี

และขอคำแนะนำเกี่ยวกับ DX10 ของ XP ด้วย ครับ << ถ้าอันนี้พอใช้ได้ก็จะไม่ลง Vista
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

เล่นเกมส์หรือ ? แนะนำ ให้ XP นะ

Vista สวย เก๋ ใช้ง่าย แต่ .....

Comment

Originally posted by กบในกะลา View Post
      เล่นเกมส์หรือ ? แนะนำ ให้ XP นะ

Vista สวย เก๋ ใช้ง่าย แต่ .....
      ...........แ ต่อะไรครับอยากรู้

Comment

ตอนนี้ผมก็ว่ามันก็ดีขึ้นแล้วนะ

จากที่เมื่อก่อนผมต้องลง 2os หรือไม่ก็ฟอร์แมตลงใหม่สลับกันเพราะปัญหาต่างๆ
        แต่เดี๋ยวนี้ก็เร็วขึ้นแหล่ะ เผลอๆ บางอันจะเร็วก่า xp นิดๆ

ปล. ผมหมายถึงหลังการ update หมดทุกตัวแล้วนะถึงจะเร็วขึ้นและดีขึ้น ถ้ายังไม่อัพก็เอิ่ม

Comment

Originally posted by Tick View Post
          ...........แ ต่อะไรครับอยากรู้
          รู้ด้วยคนครับ

Comment

http://www.microsoft.com/thailand/wi...ns/choose.mspx

Comment

Working...
            X