Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับเรื่องพัดลมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับเรื่องพัดลมคับ

คือผมยังไม่เคยแต่งคอมนะคับ(คิดว่าจะลองดู) ปกติผม oc อย่างเดียว อิอิ
    คือว่า psu ของผมตอนนี้ตัวหัวเสียบไฟมันเต็มแล้วอะคับ เวลาเค้าเสียบพวกพัดลม ไฟ
    ไรพวกนี้เค้สฃาเสียบกันตรงไหนหรอคับ แล้วผมเห็นบางคนเสียบกันโคตรเยอะ
    เค้าเสียบกันยังไงหรอคับ

ขอบคุณมากคับ

ที่พัดลมจะมีหัวเสียบไฟ 2 หัวคับ คือ ไฟเข้า กับ ไฟออก เราเสียบไฟเข้ามันก้อจะเหลือช่องไฟออกไปเสียบอย่างอื่นได้อีกคับ^^
    Last edited by kgb99; 7 Oct 2007, 16:03:41.

Comment

หมายความว่า
      ถ้าผมไปซื้อพัดลมตัวนึงมา
      ผมก็จะเหลือหัวเสียบอีกหัวนึง
      แล้วพอผมซื้ออีกตัวนึงมาใหม่
      ก็จะเหลือที่เสียบอีกช่ิงใช่ไหมคับ
      เป็นคล้ายๆลูกโซ่ใช่ไหมคับ ผมเข้าใจถูกปะ
      แล้วคือตอนนี้ psu ผมเสียบจนเต็มแล้ว
      ถ้าจะเสียบพัดลมเพิ่มต้องทำไงคับ

Comment

Working...
      X