Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการคล๊อกการ์ดจอหน่อยครับGF 8600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการคล๊อกการ์ดจอหน่อยครับGF 8600GT

Cpu amd x2 4000
    Mainbroad esc nforce4m-a
    Psu 450 w
    ram ddr2 1gb*2 800
    Vga GF 8600GT Forsa
    Driver Vga forceware 162.18

คือผมลง coolbits forceware ที่ทำให้คล๊อกได้โดยปรับที่โปรแกรมอะครับ พอผมปรับเทสเสร็จ ลองรีสตาร์ทเครื่องแล้วมันก็กลับมาเป็นเหมือนเดิมครับ
    แนะนำหน่อยนะครับคราวแล้วให้ข้อมูลไปไม่พอครับ

เล่น rivatuner ดีกว่าครับ ลากเสร็จแล้วกดเซพไว้ คราวนี้แหละสบายละ....

Comment

Originally posted by dears View Post
      เล่น rivatuner ดีกว่าครับ ลากเสร็จแล้วกดเซพไว้ คราวนี้แหละสบายละ....
      ผู้เชียวชาญ (แต๊ป) มาบอกเองเลย นะเนี้ย หิหิหิ

Comment

เอาให้แต๊ป เลย ตามท่าน เดียร์ บอก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ผู้เชียวชาญ (แต๊ป) มาบอกเองเลย นะเนี้ย หิหิหิ
          ว่าไปนั้น แค่สองรอบเองง่ะ

ผิดเป็นครูคร้าบบบบบ

Comment

Working...
          X