overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 11 of 11

Thread: จะซื้อ benq S41-322 ที่พันทิพย์

OverclockZone Member DevilBatZ's Avatar

Default จะซื้อ benq S41-322 ที่พันทิพย์

ช่วยแนะนำร้านดีๆหน่อยครับคือไม่เคยไปเดินที่พันทิพย์อ่ะครับ
    แล้ว it-city ดีหรือป่าวครับ

ขอถามอีกเรื่องครับ คือถ้าผมลงxp sp2แบบดั้งเดิม จะมีปัญหาไหมครับ
    Last edited by DevilBatZ; 7 Oct 2007 at 23:54:16.

OverclockZone Member DevilBatZ's Avatar

ช่วยแนะนำทีครับ จะไปดูวันนี้แล้วครับ เอาแบบบริการดีไม่หลอกเราอะครับ
    ขอบคุณคับ
    Last edited by DevilBatZ; 8 Oct 2007 at 12:46:14.

OverclockZone Member house0127's Avatar

ผมไปซื้อร้าน ซาปีดมาอ่ะครับ เห็นเค้าบอกกันว่าบริการไม่ดี แต่ผมไปซื้อมา มันดันมีปัญหาแต่พอเอากลับไป พนักงานก็โอดีนะ เค้าจัดการให้จนได้เปลี่ยนจอใหม่มานะครับ เพียงแต่ต้องวิ่งไปเปลี่ยนเองที่สะพานควาย ไม่อยากฝากเครื่องไว้ กลัวมีปัญหา
    ผมว่ามันอยู่ที่ตัวบุคคลนะครับ เจอเซลที่ดูแลดีๆก็ดีไปนะ

อ่อครับ

ผู้มาเยือน1
    Guest

Smile

ผมซื้อ1อาทิตย์ก่อน ที่ร้าน Mouse ชั้นเดียวกับศูนย์อาหาร
    ราคา 40900 บาทรวม Vat.แล้ว แถม กระเป๋า,
    mouse ไร้สาย,soft case,CD-R 20แผ่น,MP3 1G
    ลง WinXP ให้
    บริการดี ให้ตรวจ notebook ได้เต็มที่ก่อนจ่ายเงิน

ร้าน mouse บริการหลังการขายเป็นไงครับ
    แล้วใครเคยใช้บริการของร้านcscบ้างครับดีไหมครับ

OverclockZone Member poppy005's Avatar

CSC ดีคับ แต่ผมได้แถมน้อยไปหน่อย
    แต่ไอ้เซลลนี่ มันโกงมากเลย ตอนแรกของแถมที่ตกลง มีฟิลม์กันรอย หูฟังบลูทูธ จาบรา เม้ากิ้กกอก กระเป๋า
    พอจ่ายเงินเสด มันให้หูฟัง บลูทูธ เน่าๆมาอัน1 แล้วผมถามทำไม่ได้ของ จาบรา มันบอก อ่อ ของหมดคับ - -

OverclockZone Member

Mouse group ครับ เพิ่งไปเอา 322 มาเหมือนกัน (ที่พิมพ์อยู่เนี่ย หล่ะ) บริการดี ขอแถมเยอะ 40,900 ขาดตัว ที่สำคัญเค้าให้ลองจนกว่าจะพอใจ ผมนี่แกะแงะ กลับดาน ถู จนพอใจ ลองหมดทุกกระเบียดนิ้ว และลองเนตทั้ง lan และ wireless เยี่ยม เลยสอยมานอนกอดซะเลย...อิอิ
    ถ้าเป็น 310 เค้าจะเพิ่มHD เป็น160 และแรมเป็น 2 G.
    บางร้านผมไปถามราคาแพงกว่า แล้วไม่ค่อยดูแลลูกค้าเลย ราคา 41,900 แหน่ะ ไม่อาวดีกว่า

OverclockZone Member maikup's Avatar

ดีกันจังเลยอ่าเราซื้อไว้ไปหน่อยได้ของแถมกิ๊กก้อกนิดเดียวเอง ร้านที่แถม mp3 นี่ใจดีจิงๆ
    เออไอ้ส่วนเรื่องที่ว่าจะแถมหูฟังอย่างดีให้เม้าส์อย่างดีให้แล้วพอเสดแล้วบอกว่าของหมดนี่เคืองจริงๆโดนมาเหมือนกัน ร้าน notebook...

OverclockZone Member eol's Avatar
    ปากเกร็ด - สวนแตง

CSC บริการก็ดีนะ แต่ติดที่คนขายขี้โม้ไปนิด ............ 555+

OverclockZone Member atomtk's Avatar

แล้วรุ่น 310 ราคาเท่าไรครับ ได้ไรแถมบ้าง ครับ

Bookmarks

Bookmarks