Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอได้เปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอได้เปล่า

ผมเพิ่งไปซื้อ spark 7300 gt ddr3 แรงรึเปล่าอ่ะคับ

ปรับกลางๆ ถึง ต่ำๆ ก็พอเล่นได้คับ

Comment

ซื้อมาแล้ว ไม่ต้องคิดมากครับ ใช้ให้คุ้มค่าดีกว่าครับ

Comment

รุ่นสุดคุ้มครับ หุหุ

Comment

ไม่แรงเลยท่าน....อิอิ อ่ะล้อเล่งงง

ตกลงว่าซื้อมาแล้วยังไม่ได้เทสใช่ป่ะเนี่ยะ....

Comment

^
            ^
            ^
            ปุ่มกดไม่ได้อ่าคับ... = =! อ้าวคุณ manchester มาบัง ถัดคุณ manchester ขึ้นไปอะครับ กดไม่ได้ = =!

ซื้อมา...ผมว่าลองเล่นดูจิครับ พอกับความต้องการของเราหรือเปล่า? ใครจะแรงจะไม่แรงช่างเค้า

Comment

พอใจในสิ่งที่ตัวเองมีอยู่ ดีสุดแล้วครับ

ถามว่าแรงมั๊ย มันก็เท่ากับที่เงินคุณเสียไปแหละครับ

คิดว่าซะว่ายังมีคอมฯ อีกหลายเครื่องที่ใช้ VGA ต่ำกว่าคุณ (ผมเองก็แค่ FX5500)

แต่ถ้าคุณมองว่าอีกหลายเครื่องเค้าไป DX10 แล้ว ก็ขอให้เครียดตายไปซะ

Comment

games Online เล่นได้ทุกเกมส์

Comment

Working...
                X