Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมชอบขึ้นหน้าจอสีฟ้าเวลาปล่อยบอทอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมชอบขึ้นหน้าจอสีฟ้าเวลาปล่อยบอทอ่ะครับ

STOP : 0x0000008E ( 0xC0000090 , 0x00548C1B , 0xF7B29DF8 , 0x00000000 )

Beginning dump of physical memory physical memory dump complete.
    Contact your system administrator or technical support group for further assistance.

ขึ้นอย่างนี้เลยครับ แล้วก็กดอะไรไม่ได้ พอ Reset แล้วเปิดใหม่ก็จะขึ้นอย่างนี้

ปล.ผมลองยืม CPU, Power Supply, Ram, Harddisk ของเพื่อนผมที่ปล่อยบอทเหมือนผมแล้วไม่มีปัญหา ลองมาใส่ของผมก็ยังมีปัญหาเหมือนเดิม ทั้งที่ผมก็พึ่งซื้อเมนบอร์ดมาใหม่ด้วยก็ยังเป็น (เมนบอร์ดอันเก่าก็เป็น) ผมไม่รู้จะแก้ยังไงดีแล้วครับ ใครรู้ว่ามันเป็นที่อะไรช่วยบอกหน่อยนะครับ

บอทเน่าป่าวคับ

เล่นเองไปเลย

Comment

ที่เคยเจอขึ้นerror อย่างนี้ และลองแก้นะครับ คือสร้าง adminใหม่ อาการเหมือนวินโด้รวนเอง พอสร้างใหม่แล้วลบตัวเก่าไป ก้อใช้งานปกติ อาการนี้หายไปเลย

แต่ตอนที่เจอมะช่ายเกี่ยวกับเกมนะ

Comment

ไม่รู้สเปค

แต่เดาว่า วินโดวส์เพี้ยน

Comment

Working...
        X