Announcement

Collapse
No announcement yet.

รื้อคอมเก่ามาไว้โหลด สเปคนี้พอไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รื้อคอมเก่ามาไว้โหลด สเปคนี้พอไหมครับ

ผมรื้อคอมเก่า เอาออกมาใช้งาน ไม่เน้นเล่นเกมส์ ใช้เล่นเนต แชต และโหลดๆๆๆๆ สเปคนี้ใช้ได้ไหมครับ เพราะไม่อยากซื้อของใหม่ (มันยังไม่พังเลย เสียดายของ)
    CPU Cel 2.0 478
    M/B Gigabyte P4 Titan
    Ram King DDR512/333
    VGA Gforce FX......

ของทุอย่างหมดประกันไปนานแล้วครับ
    จะให้ผมเพิ่มอะไร กรุณาบอกด้วยนะครับ

ลืมลง HDD 160/7200 Sea....

Comment

เมื่อก่อนเคยใช้ได้ แล้ววันนี้ทำไมมันจะใช้ไม่ได้ เครือง 486DX4-100 ยังใช้ได้เลยเล่นเนต กับโหลดนะ

Comment

โห
        แค่นั้นก้อสบายแบบ เนียนๆแล้ว ทำแค่โหลดๆแชทๆเอง

ไม่ต้องเพิ่มอะไรหรอกครับ ใช้ได้ชัวร์ๆ

Comment

สเปคเดียวกันเลย แต่ของผม 2.40 อิอิ

Comment

Originally posted by jadoo View Post
            เมื่อก่อนเคยใช้ได้ แล้ววันนี้ทำไมมันจะใช้ไม่ได้ เครือง 486DX4-100 ยังใช้ได้เลยเล่นเนต กับโหลดนะ
            นั่นสิครับ เมื่อก่อนAMD 386-40ยังต่อฺฺิิBBSเล่นได้เลยครับ ยังเก็บไว้อยู่เดี๋ยวเอามาลองด้วยคน

Comment

เหลือๆ เลยครับ

Comment

ใช้ได้อีกนาน ดูแลแต่ HDD ก็พอ แนะนำว่า Format เรื่อย ๆ และจัดเรียงข้อมูลบ่อย ๆ เข็มอ่านจะได้ทำงานเบาลงครับ

Comment

โอเคคับ เหมือนกันเครื่องเพื่อนผมเลย

Comment

Working...
                  X