Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกรุ่นของเมาส์ทีครับ 2 ตัวนี้อะ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกรุ่นของเมาส์ทีครับ 2 ตัวนี้อะ !!

Rezer : Dimondback กับ copperhead ครับ เอาอันไหนดีครับ

ถามคนเคยใช้ด้วยครับ ว่าสีไหนสวยๆๆ มั่ง

Comment

ใช้ทำอะไรอะคับ เล่นเกมส์หรือทำงาน แนะนำตัว dpi สูงๆครับเจ๋งดี อิอิ

Comment

ผมว่า Deathadder สวยกว่านะครับ

Comment

ไม่รู้สิ ผมว่าดูของจริงแล้วชอบอันไหนเอาอันนั้นเลย โดยมากผมเลือกที่มันจับถนัดๆมือคับ^^

Comment

พยายามหาลองดูก่อนครับ อยู่ที่คุณล่ะว่าตะวไหนจับถนัดมือกว่ากัน

Comment

Working...
            X