Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาครับช่วยที

คือเวลาผมเปิดคอมเล่นไปซักพักนะครับ แล้วมันจะรีเสทคนเดียวมัน แต่ว่าก่อนที่มันจะรีเซท มันจะมีหน้าต่างๆ ขึ้นมา1อันแต่ไม่รู้เป็นหน้าต่างอะไรอ่านไม่ทันเพราะมันขึ้นมาปุบคอมก็รีเซทเลย อันนี้ไม่รู้ว่าโดนไวรัสหรือว่าอะไร

เป็นไปได้ครับ
    ดูความร้อน + แรม กับ การ์ดจอ ถอดออกมาขัดๆ ถูๆ ขาตรงทองแดง ด้วยครับ

Comment

มันเกิดจากอะไรเหรอครับ เพราะว่าก่อนที่มันจะดับมันมีหน้าต่างออกมา แต่ว่าคอมก็ใช้ได้ปรกตินะครับ

Comment

ขอย้ำครับ ก่อนที่จะดับมีหน้าต่างขึ้นมา

Comment

ดันๆครับช่วยทีนะครับ

Comment

อาการแบบนี้เราต้องทำไงช่วยทีนะครับตอนนี้เคลียดครับ ฮือๆ

Comment

มีความเป็นไปได้ ว่าจะเป็น ไวรัส หรือ hardware / driver บางตัวมีปัญหางับ

จะให้รู้มากก่านี้ ต้อง ดูให้ทันงับ ว่าหน้าต่างอะไรงับ

Comment

Working...
              X