Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อ AGP ซักตัว แนะนำหน่อย มีงบ 2000 +-500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อ AGP ซักตัว แนะนำหน่อย มีงบ 2000 +-500

ตอนนี้ใช้ FX 5500 256MB อยู่แต่อยากเปลี่ยนใหม่ ช่วยแนะให้หน่อย ว่าจะซื้อรุ่นไหนดี
    การใช้งาน เล่นเกมส์ ส่วนใหญ่
    MB เป็น AGP 8X

[พอดีไปเดินดูที่ CM มาไปเจอ Radeon 9600 256/128Bit ราคามันอยู่ที่ 1600 - 1700 นี่ละอยากถามว่ารุ่นนี้ เล่นเกมส์ หนักๆ พอไหวไหม]

[และอยากรู้ขอมูล VGA EN6200 รู้แค่ชื่อรุ่น แต่อยากรู้ ว่าตัวนี้ดีป่าว พอดีมีคนแนะนำมา]

ขอคุณล่วงหน้าครับที่ให้คำแนะนำ

ประมาน 2000+-500 ได้ 6600gt หรือ 7300gt

Comment

ตาม คห.บนครับ

มือ 2 Galaxy 7600GS DDR3 ครับ

Comment

ได้ใหม่แล้วตัวเก่าจะปล่อยมั้ย จะไปประกอบคอมให้น้องใช้

Comment

ขอบคุณครับ ส่วนVGAตัวเก่า กำลังอยากขายพอดี แต่ไม่อยากไปขายที่ร้านที่รับซื้อ เพราะกลัวโดนกดราคา
          แต่มีเพื่อน เค้าเห็นว่าจะซื้อแล้วครับกำลังรอการตัดสินใจ
          ถ้าเป็นไปได้อยาก ทราบราคาขาย ก็ดีครับ
          Forsa GeForce FX5500 256MB/128Bit AGP 8X LIFETIME [ตัวที่แผงวงจรเป็นสีแดง] ประกัน K-Direct ใช้มาได้ 6 เดือนละ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            ตาม คห.บนครับ

มือ 2 Galaxy 7600GS DDR3 ครับ
            ตามนี้เลย

Comment

Originally posted by kimmelove View Post
              ขอบคุณครับ ส่วนVGAตัวเก่า กำลังอยากขายพอดี แต่ไม่อยากไปขายที่ร้านที่รับซื้อ เพราะกลัวโดนกดราคา
              แต่มีเพื่อน เค้าเห็นว่าจะซื้อแล้วครับกำลังรอการตัดสินใจ
              ถ้าเป็นไปได้อยาก ทราบราคาขาย ก็ดีครับ
              Forsa GeForce FX5500 256MB/128Bit AGP 8X LIFETIME [ตัวที่แผงวงจรเป็นสีแดง] ประกัน K-Direct ใช้มาได้ 6 เดือนละ
              ไม่น่าจะเกิน 1000 ครับ เพราะ ตัวนี้ แรงน้อยกว่า R9550 มือ 2 แบบ่ประกันหมด ขายกันอยู่ที่ 800-1000 ครับ

แต่ของท่าน Lifetime น่าจะได้ซัก 1000 หรือ ไม่เกิน 1000 ครับ

Comment

งื่อๆ ขอบคุณอีกครั้งครับ กะจะขายอยู่พอดี อยากเปลี่ยนใหม่ครับ เลยอยากขายตัวเก่าก่อน

Comment

Working...
                X