Announcement

Collapse
No announcement yet.

D935 - ขี้สงสัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• D935 - ขี้สงสัย

มันสุด M/B แล้วแต่อยากรู้รุ่นเขานี้ใช้ไฟเท่าไรกันครับ เห็นในเวปใช้น้อยจัง และ D940 ต่างจาก
    D935 ตรงใหนครับเห็นความเร็วเท่ากัน ( รึเปล่าหว่า ?) รัน ORTHOS ไป3ชั่วโมง ก็ไม่ ERROR นะ
    แต่เล่นเกมชั่วโมงเดียวจอน้ำเงินโชว์เลย เลยไม่รู้ว่าเกิดจากเหตุใดครับ เครื่องผมด้านล่างครับ (ตอนใช้รัน ORTHOSก็ใช้ความเร็วนี้ละครับ)
    Last edited by fullload; 4 Mar 2009, 22:56:07.

ลองเพิ่ม vcore ครับ

Comment

"รัน ORTHOS ไป3ชั่วโมง ก็ไม่ ERROR"
      แปลว่าระบบของเครื่องถือว่าเสถียรแล้วครับ แต่ปัญหาจอฟ้าขณะเล่นเกมน่าจะต้องลองตรวจสอบในเรื่องของไดร์เวอร์ หรือแม้กระทั้งความร้อนของตัวการ์ดด้วยเน้อ....

Comment

ถ้าลงไดร์เวอร์ใหม่จะหายเปล่าครับ ผมใช้ เวอร์ชั่น 93 ครับ ซิ้งเป็น ZALMAN VF700 ไม่น่าเกิดจากความร้อนเพราะแค่ 56 องศา Fullload

Comment

Working...
        X