Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark 8600GT A650 กับ Galaxy 8600GT เลือกตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark 8600GT A650 กับ Galaxy 8600GT เลือกตัวไหนดีครับ

ช่วยเลือกให้ทีครับ ตัดสินใจไม่ถูกครับ เอาตัวไหนดีครับ

Spark 8600 a650 โลดครับ แรงที่สุดใน 8600

รึตัวเลือกอีก 1 ก็คือ XFX 8600 GT xxx Zalman ครับ แรง

Comment

ตัวไหนถูกเอาตัวนั้นครับ อิอิ

Comment

A650.....

Comment

8600 a650 แรงกว่า 8600gts อีกเหรอครับ

Comment

Originally posted by miximum View Post
            8600 a650 แรงกว่า 8600gts อีกเหรอครับ
            เกือบๆ เท่านะ Core น้อยกว่า 25MHz ครับลากได้เกิน 675 ก็เเซงตัว GTS ละ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              เกือบๆ เท่านะ Core น้อยกว่า 25MHz ครับลากได้เกิน 675 ก็เเซงตัว GTS ละ
              ขอบคุณครับ แล้วอย่างงี้ซื้อตัว GTS ก็ไม่คุ้มน่ะสิครับ

ตอนนี้ราคาของพี่ปาร์ค 8600GTS ราคาเท่าไหร่ไม่รู้ 6 พันกว่าได้มั้ยครับ
              เคยเจอในเวปหนึ่งบอกไว้ 6490 บาท

Comment

แล้ว Spark 8600 a650 มันจะเสียง่ายหรือป่าวครับ เคยใช้ของ Spark อยู่รุ่นนึงคือ ATi 9550XG เสียง่ายจังเลยและมีภาพแตกๆอีกผมเลยไม่แน่ใจว่าจะเล่น Spark ดีไหมครับ ช่วยยืนยันหน่อยครับ กลัวซื้อแล้วจะเสียง่ายอะครับ

Comment

Originally posted by COMMANDER191 View Post
                  แล้ว Spark 8600 a650 มันจะเสียง่ายหรือป่าวครับ เคยใช้ของ Spark อยู่รุ่นนึงคือ ATi 9550XG เสียง่ายจังเลยและมีภาพแตกๆอีกผมเลยไม่แน่ใจว่าจะเล่น Spark ดีไหมครับ ช่วยยืนยันหน่อยครับ กลัวซื้อแล้วจะเสียง่ายอะครับ
                  เสียก็เคลมได้นี่ครับประกันตั้ง 2 ปีถ้าท่านไม่ทำผิดเงื่อนไขเค้า

Comment

Originally posted by COMMANDER191 View Post
                    OC แบบรู้ Limit พังยากครับ ยกเว้น จะ OC จนเกิน Limit หรือ ซวยจริงๆครับ ถึงจะพัง

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      OC แบบรู้ Limit พังยากครับ ยกเว้น จะ OC จนเกิน Limit หรือ ซวยจริงๆครับ ถึงจะพัง
                      งั้นแปลว่าผมซวยอ่ะดิ 2รอบแล้วง่ะ....

Comment

Originally posted by dears View Post
                        งั้นแปลว่าผมซวยอ่ะดิ 2รอบแล้วง่ะ....
                        แน่ใจหรือครับว่า ซวย

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                          แน่ใจหรือครับว่า ซวย
                          จุ๊ จุ๊....รู้แล้วต้องช่วยกันเหยียบ

Comment

spark นี่ผมไม่กล้าใช้เลยดูจากชิ้นงาน+กล่องกางเกงใน เข้าไปถึงจะถูกแต่ใจไม่กล้า 555

Comment

ก็ไม่น่าเกลี่ยนนี่ครับ งบน้อย ก็ต้องพี่ปาค

Comment

Working...
                              X