Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฺBE หายไปไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูๆไปก็เลยไม่น่าใช้ซะงั้น

Comment

มันน่าใช้ ผมก้ใช้ แต่มันแพงไปนะ

Comment

เพิ่มเติมอีกนิดนะครับ

หลังจากทดลองเปิด 11 ชม. กว่า ช่วง 2 ชม. สุดท้ายเล่นเกมส์ ( ดอทเอ ) ตลอด

ออกมาจากเกมส์ เปิดดู โปรแกรม ดูอุณหภูมิ CPU 40 องศา บอร์ด 38 องศา ( M2N-MX )

ไม่ได้อยู่ห้องแอร์ ไม่ได้เปิดพัดลม ครับ

ใช้ไฟน้อย ความร้อน ก็น้อยไปด้วย เครื่องทน ทรหด

ปล. ไม่ Clock นะครับ เดิม ๆ

Comment

หาพัดลมเล็กๆ มาติดเข้าไปจิ อิอิ

เอาพัดลมเล็กกๆ ติดไปที่ซิง ออนบอร์เลยงับ เย็นลงแน่ คงไม่กระตกตอนร้อนๆๆ อ่า

Comment

ราคามันแพงไป + ประหยัดไฟไปอีกกระจิ๋งเดียว
            BE 2350 นี่ซื้อ X2 4400+ ได้เลยหน่ะครับ

Comment

ถ้าเปิด 24ช.ม. ตลอด 30 วัน ผมว่ามันก็พอจะเห็นผลนะ ลดได้หลักร้อยละ

Comment

Working...
              X