Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปากการที่ไว้ขีด พันทิพท์ ไม่มีขายหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปากการที่ไว้ขีด พันทิพท์ ไม่มีขายหรอครับ

ปากการไว้ขีดลายวงจร พันทิพท์ ไม่มีขายหรอครับ ไม่อยากไปบ้านหม้อ หรือ Zeer เลย
    เอาที่ใกล้ลาดกระบังอะครับท่านใดพอรู้มั่งครับ

Last edited by MaKuBeck; 9 Oct 2007, 10:08:22.

ขีดลายวงจร @@

ps ผมมะรู้เรื่อง งานไฟฟ้า >.<"

Comment

conductive penเหรอครับ อมรน่าจะมีขายนะ ไม่รู้ว่าแถวนั้นมีสาขาหรือป่าว

Comment

อมร เหงมี Zeer แต่มานไกล บ้านหม้อ ก็ไกล

ไม่รู้ ร้านแถวพระขโนงมีไหม ท่านใดรู้แนะนำหน่อยครับ

Comment

Working...
        X