Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่น PC GAME ของแท้ ใครเบื่อเอามาขายผมเลยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่น PC GAME ของแท้ ใครเบื่อเอามาขายผมเลยครับผม

อยากได้ แผ่น PC GAME ของแท้ เท่านั้น โดยเฉพาะ Game พวกข้างล่างนี้ครับ หาๆ อยู่ ... เกมส์อื่นๆ ก็สนใจนะครับ เสนอมาเลย (ไม่รับแผ่น COPY ครับ)

1. Company of Heroes

2. Medal of Honor - Airborne

3. Supreme Commander <--- ได้แล้วครับ

4. Command & Conquer - Tiberium War

5. HALO

6. Ghost Recon

อยากขายเท่าไร คุยกันนะครับ PM มาได้เลย

sigpic

ดัน

sigpic

Comment

สนใจ BF2 BF2142 BFกล่องเขียวไมครัขายทิ้ง

Comment

รับราคาประมาณเท่าไรครับมีหลายเกม

แผ่นดีรักษา อุปกรณ์ กรณ์ครบ เก็บเป็นอย่างดี ครับ

อย่างเช่น

1. Company of Heroes

2. Medal of Honor - Airborne

Comment

มีครับ แต่ไม่ขาย 555555.

ช่วยดันแทน.

Comment

ท่าน Hsteam ... ผม PM ไปหาแล้วนะครับ check ด้วย

sigpic

Comment

มี CM 96/97 รับไหมครับ ^^ เเซวเล่น อิอิ

Comment

Working...
              X