overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 19 of 19

Thread: เข้าเกม cabal แล้วทำไมเป็นแบบนี้

Default เข้าเกม cabal แล้วทำไมเป็นแบบนี้

ผมเข้าเกมคาบาวแล้วกดที่เข้าเกม cabalแล้วมันออกมาเป็นแบบนี้ครับ

แล้วพอกด ok แล้วจะเป็นแบบนี้ครับ

แล้วกด ok แต่ก็หายเงียบไปเฉยๆ เห้อเซ็งช่วยทีนะครับมันมีปัญหาตรงไหน

OverclockZone Member ringo8998's Avatar

ลบเกมแล้วลองลงใหม่ดูครับ

ทำมา 3 รอบแล้วครับ

ดันๆครับช่วยทีนะครับรีบครับ

OverclockZone Member Commander's Avatar

ลองเอาไฟล์ตัวนี้จากเครื่องผมไปลองดูครับ เครื่องผมเล่นได้ปกตินะ เอาลงทับไฟล์เดิืมนะครับ

hxxp://www.megaupload.com/?d=6JAME8IH
    * เปลี่ยน xx เป็น tt นะครับ

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by Commander View Post
    ลองเอาไฟล์ตัวนี้จากเครื่องผมไปลองดูครับ เครื่องผมเล่นได้ปกตินะ เอาลงทับไฟล์เดิืมนะครับ

hxxp://www.megaupload.com/?d=6JAME8IH
    * เปลี่ยน xx เป็น tt นะครับ
    เพื่ออาไรหรอครับทำไมไม่ใส่ tt ไปตั้งแต่แรก

OverclockZone Member Commander's Avatar

เพื่อความลำคาญแก่ สมาชิกไงครับ อิอิ
    ทำเล่นๆ น่ะครับ ให้ออกแรงกันหน่อย ทำลิ้งค์สดๆ มาเลยมันง่ายไป 55+

ปล. ไม่มีอะไีรหรอกครับ อยากทำผมก็ทำไปงั้นเหละ

OverclockZone Member nutto1150's Avatar

หรือไม่ก้หาตัวsetupมาใหม่ครับ

อ่อ ต้องโหลดX trap มาจากเว็บครับ ไม่งั้นเข้าไม่ได้ ผมก็เป็น อิอิ

OverclockZone Member eaknb's Avatar

แฟนคาบาว(แดง) เยอะจัง

OverclockZone Member Drunk's Avatar

ผมก็เพิ่งลงเมื่อกี้นี้อ่ะครับ (โหลดมาตั้ง 600 กว่าเมก) พอลงเสร็จ มันไม่พูดพร่ำทำเพลงอะไรเลย อัพเดรตเลย รอสักพัก ก็เข้าได้ วิ่งไปวิ่งมา 2 - 3 รอบ โดนฟันตายซะงั้นเลย เหอะๆๆ มือใหม่

ไม่มีเงินจะซื้ออาวุธกับเขาไม่รู้ต้องทำไง (มือใหม่)
    งงไป

ปล. ดีนะ ขนาด VGA Onboard ยังไม่กระตุกเลย อิอิอิ
    Last edited by Drunk; 9 Oct 2007 at 23:11:17.

OverclockZone Member LigerZero's Avatar

ลองแล้วไม่โดนอะ-.-กลับไปเล่น wow ต่อ
    ปล.รอ perfect world เปิด Zzzzzz

OverclockZone Member TerrorORC's Avatar

อิอิ ไม่กินสเปคเลย ผมปรับสุดทุกอย่างเปิดทั้ง AA+AF กราฟิกที่ได้ก็ถือว่าไม่เลวร้ายถ้าเทียบกะเกมอื่น ๆ
    แต่มันเล่นแล้วติดนี่แหละครับ เน้นสกิลซัดเป็นชุด อย่างมันส์เลย
    เกมอื่น ๆ เน้นตีธรรมดาสกิลไม่ค่อยได้ใช้ หรือใช้ไม่ถี่เหมือนเกมนี่อ่ะ

OverclockZone Member chemberz's Avatar

ไม่ทราบเหมือนกัน ดันให้คับรอคนรู้

โหลด Xtrap มาลงไงครับ -*- ก็บอกไปละ

OverclockZone Member nengxp's Avatar

ของผมเป็นที่ GE แหะ ช่วยอัพให้ทีคับ ส่วน คาบาล ไม่เป็นไร

ปล.ลงเกมที่แถมมากับหนังสือ

ผมเคยเป็นครับ แก้แบบกำปั้นทุบดินเลยครับลงวินโดว์ใหม่ แล้วลงเกมต่อเลยอาการนี้หายแน่นอน แต่เมื่อก่อนผมเคยเล่นเกมลินเนจแล้วเกิดอาการคล้ายแบบนี้เจ้าหน้าที่บอกว่าให้ลองลบโปรแกรมบางตัวออก อย่างเช่น acdc แอนตี้ไวรัสออก ก็จะหาย ซึ่งผมลองทำแล้วก็หายจริงๆครับ ลองดูนะครับเอาใจช่วย (ช่วยให้ลงวินโดว์ใหม่) งิงิ

OverclockZone Member nengxp's Avatar

รู้แล้วครับ ไปโหลด เอ็กทราบ มาจิงๆ ใช้ได้เลย

OverclockZone Member kurak's Avatar

ถาม จขกท ก่อนนะครับ ในเครื่องมีโปรช่วยเล่นไหมครับ และมีบอทไหมครับ ผมเคยเป็นนะครับเคยพวกนี้เข้ามาในเครื่องนะครับ แล้วมันจะไม่ให้ผ่านนะครับ วิธีแก้ผม ลงwinใหม่ หายเลย อิอิ

Bookmarks

Bookmarks