Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ บอร์ด วาง โค หน่อยครับ ต้องการ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผม E6300 อะ

เรื่องโคดาวน์เป็นเรื่องธรรมชาติคับ :P ถ้าเจ้าของโคเค้าชดเชยวันให้ ก้อโอเคแหละคับ ของผมช่วงปีที่แล้วดาวน์กระจายเรยอะ แทบจะยกเครื่องกลับมานอนกอดที่บ้าน

Comment

เอากี่ U คับ.. ถ้า U เดียวก้อตงต้องหาซิงค์ด้วยครับ บางทีีไม่มีีมาด้้วย.. 2U ก้อใส่ได้เรยแถมมีเบย์ HDD เยอะดี.. เพาเวอร์อีีก ส่วนมากก้อมีีรวมด้วย.. ที่สำคัญอย่าลืมถามเค้าด้วยนะคับ ว่ารางอ่ะรวมป่าว.. มิงัั้นเครื่องโดนทัับ.. อิอิ..
      ราคาวางบางที่ ก้อถูกแพงต่างกันไม่มากนัก.. หาทีี่เย็นหน่อย วิ่งดีๆ เจ้าของตู้้ไม่งอแง จัดสาย แชร์ะะบบดีๆ ก้อแหล่มแระ.. ไม่งั้้นเด๋๋ว ขอขวดเฉยๆ เจอโคเทพอย่ด้วย.. แตต่ส่วนมากแล้วเค้าขอตรงคงไม่เท่าไหร่่.. อินเตอร์ ก้อทามจายคคัับ.. ไอ้วางเนี๊ยะ 2500 ก้อปีีละ 30000.. ยัังไม่รวมค่าอื่นๆ.. ผมอ่่ะเริ่มไม่ไหวแระ เรยต้องป่่าาวๆ หาคนฝาาก HDD มาคอยช่วย.. เอิ๊กๆ..

Comment

Working...
      X