Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช่ SAMSUNG 2232 GW บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช่ SAMSUNG 2232 GW บ้างครับ

บอกผมทีครับ ใช้ดีมั้ยครับ ซื้อร้านไหนถูกครับ ขอบคุณคราบบบบบบบ

Originally posted by Hooker View Post
    บอกผมทีครับ ใช้ดีมั้ยครับ ซื้อร้านไหนถูกครับ ขอบคุณคราบบบบบบบ
    ใช้ดีมากครับ ซื้อจาก Comworld ร้าน JIB ครับ อิอิ

ปล.ราคาที่เห็นเป็นราคาหน้าป้าย ราคาซื้อถูกกว่านี้มากกกกกกกกก
    Last edited by big_1981; 2 Sep 2008, 14:21:56.

Comment

เด๋วจะเอารุ่นนี้มาขายนะ ประมานสิ้นเดือน

Comment

ร้าน JET ที่ฟอร์จูน 12500บาทครับผม

Comment

จอสวยมากๆครับอยากได้อยู่แต่ข้อเสียคือมันสะท้อนแสงมากๆเวลาเล่นถ้าจะให้ดีต้องไม่ค่อยแสงอ่ะครับเพราะว่ามานเป็นจอกระจก

Comment

อยากได้ อยากได้

Comment

Originally posted by 00SEED00 View Post
              เด๋วจะเอารุ่นนี้มาขายนะ ประมานสิ้นเดือน
              แง่มๆมี Dell 22" ประกัน 5 ปี ถ้าแลกต้องเพิ่มเงินเท่าไหร่ครับ ฮิฮิ

Comment

อยากเห็นรูปจัง

Comment

สวยมากมาย
                  Last edited by unix; 15 Aug 2008, 18:14:40.

Comment

อยากได้เหมือนกาน ^^"

Comment

Working...
                    X