Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ wide 19 นิ้ว ของไรดีอะ งบ6500-7500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ wide 19 นิ้ว ของไรดีอะ งบ6500-7500

อยากรู้่ว่ารุ่นไหนน่าสนใจบ้างเพื่อเป็นแนวทาง

ส่วนตัวผมชอบ lg คับ
    Model : L194WT

Comment

ตัวนี้เหมือนกัน

เล็งไว้คับบ

Comment

แนะนำอีกตัวละกันครับ

Samsung SyncMaster "940BW" 19"

Comment

Originally posted by KORNKV View Post
          แนะนำอีกตัวละกันครับ

Samsung SyncMaster "940BW" 19"

940BW อีกคนละกัน ( เพราะใช้อยู่ อิอิๆๆ )

Comment

940BW

Comment

จอ แบบ wide นี้ัมันแจ่้มจริงๆ เหรอคร๊าบ ผมก็อยากใช้ wide บ้างแต่ใจไม่เปิดรับซักที

Comment

940BW

Comment

เล็งๆอยู่ไว้เหมือนกันนะ 940BW เนี่ย แต่พอไปเห็น 931BW แล้วอยากได้ๆ มันสวยดีอะอยากได้แต่ราคาก็เพิ่มมาอีก 1000+ ถึง 2000 ได้ ใครเคยใช้ 2 ตัวนี้มั่งแนะนำหน่อยนะ

Comment

ถ้าต้องการ DVI แนะนำ samsung ครับเพราะมันไม่โดนภาษี (19' wild ควรจะใช้ DVI)
                    อธิบายเพิ่มเติม ที่ผมบอกว่าไม่โดนภาษีคือ ภาษีนำเข้านะครับ(จอที่มี DVI จะโดนภาษีนำเข้า 20%
                    แต่ samsunng ผลิตในไทยจึงเสียแค่ภาษีสินค้าปกติ 7 %เท่านั้นราคามันจึงถูกกว่า)
                    Last edited by LigerZero; 9 Oct 2007, 23:00:04.

Comment

ขอถามนิดนึงครับ 940BW นี้มันมี DVI ป่ะครับ

ขอบคูณครับ

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
                        ขอถามนิดนึงครับ 940BW นี้มันมี DVI ป่ะครับ

ขอบคูณครับ
                        มี DVI ครับ

Specifications

Panel Type: LCD
                        Native Resolution: 1440 x 900
                        Pixel Pitch: 0.285 mm
                        Brightness: 300 cd/m2
                        Contrast Ratio: 500:1
                        Response Time: 4 ms
                        View Angle: 160 / 160 (Horizontal / Vertical)
                        Input Connectors: 15-pin D-Sub, DVI
                        Features: MagicTune, MagicColor, MagicBright 2
                        Dimensions: 439 x 360.7 x 200 mm
                        Weight: 4.2 kgs
                        Warranty: 3 Years
                        Package: Retail

Comment

Samsung SyncMaster 940BW ครับ
                          ซื้อแล้วแถมสาย DVI ด้วย

Comment

LCD 19" LG (L192WS) Wide 5950บ. เสียอย่างเดียวไม่มี DVI

Comment

แฮออ

BenQ ครับ ผม สุดยอดของภาพและสี รุ่นจำไม่ได้ wide sreen 19 int ราคาซื้อมาเมื่อ 3 เดือนก่อน 6400 บาทจ้า
                              ที่สำคัญผมว่า ทนกว่ายี่ห้ออื่นแน่นอน เพาะ ของเค้าขึ้นชื่อ เรื่อง ความคงทน และ จัดจ้านเรื่องเม็ดสี

Comment

Working...
                              X