Announcement

Collapse
No announcement yet.

IE Tab ของ FireFox ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IE Tab ของ FireFox ครับ

ถ้าเราใช้ IE Tab ความเร็วมันจะเหมือนของ FireFox ไหมครับ หรือไปเหมือนของ IE แทน

ขอบคุณครับ

เหมือน IE ครับ โหลดช้าลงเห็นได้ชัด -.- แต่ก็ต้องใช้เพราะบางเว็บมันใช้ active x

Comment

เมื่อใช้IE tab ก็เหมือนใช้IE เลยครับ ความสามารถของFirefoxลดลงด้วย ยิ่งถ้าใช้ืำnetช้าๆอยู่ละก็เเตกต่างชัดเจน

Optionต่างๆที่กำหนดไว้ จะขึ้นกับที่ท่านได้ตั้งไว้ในIE จะปรับอะไรก็ปรับในIEได้ ระวังรายละเอียดตรงนี้ด้วย

ถ้าใช้IE TABดูเวปที่มีปัญหาด้านการเเสดงผลกับFirefoxก็ง่ายดีครับ
      เเต่ถ้าเลือกsetขนาดfontดีๆหน่อยก็ไม่มีปัญหาเเล้วโดยที่ยังไม่ต้องเพิ่มadd-on

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
        เมื่อใช้IE tab ก็เหมือนใช้IE เลยครับ ความสามารถของFirefoxลดลงด้วย ยิ่งถ้าใช้ืำnetช้าๆอยู่ละก็เเตกต่างชัดเจน

Optionต่างๆที่กำหนดไว้ จะขึ้นกับที่ท่านได้ตั้งไว้ในIE จะปรับอะไรก็ปรับในIEได้ ระวังรายละเอียดตรงนี้ด้วย

ถ้าใช้IE TABดูเวปที่มีปัญหาด้านการเเสดงผลกับFirefoxก็ง่ายดีครับ
        เเต่ถ้าเลือกsetขนาดfontดีๆหน่อยก็ไม่มีปัญหาเเล้วโดยที่ยังไม่ต้องเพิ่มadd-on
        แล้วถ้าใช้ IE Tab เว็บที่อยู่ใน List ตรง Address Bar จะเป็นของ IE เปล่าครับหรือยังเป็นของ FireFox

ปล.ถ้าใช้ IE Tab เมนูที่คลิกขวาก็จะเป็นของ IE ใช่มะครับ
        Last edited by bankbonkbank; 11 Oct 2007, 07:06:59.

Comment

Working...
        X