Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภามปัญหาบอร์ด fatal1ty An 9 32 x

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภามปัญหาบอร์ด fatal1ty An 9 32 x

อาการคือผมเซ็ตค่าoc เสร็จแล้วเซฟออกมาก็ใช้ได้ตามปรกติ แต่หากปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่มันจะเซ็ตค่าเดิมที่ไม่ได้คร็อกน่ะครับ ต้องรีสตาร์ด1ครั้ง มันจึงจะคืนค่าที่ผมเซ็ตocไว้กล้บมาครับ ผมควรแก้ไขอย่างไร หรือมันปรับในไบออสได้ครับรบกวนหน่อยครับ ขอบคุณครับ หุหุ
    Last edited by Transister; 10 Oct 2007, 13:22:09.

คุ้นๆว่าบอดm2n-eก้อเปนเหมือนกันหนิ

Comment

ถ่านหมดป่าว
      ลองเปลี่ยนดูยัง

Comment

Update Bios ดูยังครับ เผื่ออาการมันดีขึ้นครับ

Comment

M2N-E มันเสถียรแล้วครับ Save ไว้กี่ค่าก็อยู่หมดครับ

Comment

Working...
          X