Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 7900GT 4350 กับ 7900GS 3950......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Asus 7900GS ผมซื้อ 9800.- เหอๆ

Comment

คิดว่า 4300 กว่าๆน่าจะเป็น 7900GT
      ส่วน 7950GT แทบเกลี้ยงพันทิพย์แล้วมั้ง
      ปีหน้าค่อยสอย 8800GT ตอนมันโละก็ไม่สาย
      ปล.จำได้ GF 7950GT ผมเห็นราคาเมื่อปีที่แล้ว 12000 กว่า เหลือ แค่ 5พันกว่าในปีเดียว
      เลยรีบสอยครับ
      ปล.รอ Phenom ดีกว่า CPU แรงสู้การ์ดจอไม่ได้แล้วครับตอนนี้เครื่องผม

Comment

เอามา SLI ดีกว่าโว้ย

Comment

ราคาตกอย่างน่าใจหาย...แต่ก็ดีและ อิอิๆๆ

Comment

ถูกดีแหะ ราคาไม่ถึง4พันละ ของหมดแล้วหมดเลยแหง

Comment

ลงเร็วกว่าที่คิดนะเนี่ย ดีๆชอบๆ

มือสองจะเหลือเท่าไรหว่า จะได้จัดมาสัก 1 ตัว
              (แต่จะมีคนขายหรือเนี่ย)

Comment

ตูจาไปถอย ขอแอบนอกจาย8600GT

Comment

หมดไปแล้วมั้งครับ ป่านนี้ พ่อค้าสอยหมด เห็นว่าหลายคนสอยกันไปคนละ3-4ตัว

Comment

เป็นตัว XXX ที่ core/mem 600/1600 ป่าวคับ หรือว่าเป็นตัวธรรมดาหว่า

Comment

สงสัย 8800GT , 8800GS ใกล้จะมาเต็มแก่ แว้ว ....

Comment

7900GS ราคา 3990 บาท มันเป็นตัวที่ลดเกรดอุปกรณ์บนการ์ดลงครับ ปกติ7900GSคาปาจะเป็นSolidหมดทั้งการ์ด(ยกเว้นGalaxy) ลดลงเป็นแบบผสม คืออีเล็คโตรไลท์บ้าง โซลิดบ้าง และช่องเสียบไฟจะเป็น4พินนะครับ ไม่ใช่6พิน แต่แถมสายแปลง4พิน-6พินมาให้ ตัว7900GTก็เหมือนกันครับ

Comment

แว้วมานจามีผลอารายต่อการเล่นไหมคับท่าน พวก OC ไม่ไป การ์ดเน่า ร้อนจัด

ขอบคุงมากนะคับ

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
                            7900GS ราคา 3990 บาท มันเป็นตัวที่ลดเกรดอุปกรณ์บนการ์ดลงครับ ปกติ7900GSคาปาจะเป็นSolidหมดทั้งการ์ด(ยกเว้นGalaxy) ลดลงเป็นแบบผสม คืออีเล็คโตรไลท์บ้าง โซลิดบ้าง และช่องเสียบไฟจะเป็น4พินนะครับ ไม่ใช่6พิน แต่แถมสายแปลง4พิน-6พินมาให้ ตัว7900GTก็เหมือนกันครับ

ตัวที่เห็นที่ร้าน saveway เป็น solid ทั้งการ์ดครับผม

Comment

GF 7900GS ของ Saveway ทีมันเขียนว่า 480M Extrem นี้มันคือไรครับ ความรู้น้อยครับ ทำไมผมเห็นมันยังแค่ 256M อยู่เลย
                              ตัวที่ Saveway นี้ 6 pin นะครับถ้าจำไม่ผิด

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                                GF 7900GS ของ Saveway ทีมันเขียนว่า 480M Extrem นี้มันคือไรครับ ความรู้น้อยครับ ทำไมผมเห็นมันยังแค่ 256M อยู่เลย
                                ตัวที่ Saveway นี้ 6 pin นะครับถ้าจำไม่ผิด

480M คือความเร็วที่ GPU มันวิ่งนะครับ ไม่ใช่จำนวน ram บนการ์ด....

Comment

Working...
                                X